Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu utaratibu wa kumwachisha kazi Jaji mkuu

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Kajuni, Jul 30, 2011.

  1. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wataalamu wa sheria tafadhali naomba mnijuze kuhusu utaratibu wa ni jinsi gani Jaji mkuu anaweza kufukuzwa kazi endapo asipotekeleza majukumu yake sawa sawa. Ufahamu wangu ni kwamba Jaji anateuliwa na raisi lakini Raisi hana mamlaka ya kumfukuza kazi. Sasa kwa sheria za hapa Tanzania utaratibu ni upi?
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Soma katiba iko wazi kwenye hili.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,961
    Trophy Points: 280
    asante.
     
Loading...