Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada kuhusu research title.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mkulima aka peazant, Oct 5, 2012.

  1. M

    Mkulima aka peazant Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomben mnishaurreseach title mie nachukua economics na accounts in education
     
  2. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,083
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Interests zako tutazijuaje? Naona kama huwezi hata kufikiria title itabidi uombe kuandikiwa vilevile.

    Bado kuiva
     
  3. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Inatakiwa ujue kwanza unataka kuandika kuhusu nini maana hiyo economics in education iko wide sana.
    Pia inatakiwa kujua utafanyia katika organisation gani.
    Maana tunaweza tukakupa topic, EFFECT OF MONEY LAUNDERING IN ECONOMY GROWTH. hapa sasa mpakaa ujue case study itakuwa wapi, labda wewe utaifanyia research yako TANAPA. Hapa sasa utagundua hii topic haiwezeka ni kutokana na case study hiyo. We sema utafanyia organisation gani tukumwagie matopic ya kutosha hapa.
     
  4. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,465
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    fikiria topic imwage hapa, utarekebishwa, na kupewa ushauri zaidi
     
  5. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkulima aka Peazant wewe hufai kabisa. Yaani umeiba mtihani ukashinda kuingia sekondari. Umehonga na kupata madesa ukafanikiwa kuingia high school. Sasa uko chuoni tena unasoma kadigrii ka kwanza bado unaomba madesa online! Ukitoka hapo nawe ujisifie eti msomi. Laiti ungesoma Ulaya huenda ungekimbia shule mwenyewe. Maana hizo research papers hapa si moja wala kumi kila prof anataka research paper. Ukiingia kwenye masters ndiyo usiseme. Zaidi ya hapo sitaki nijisumbue kukueleza. Pia huku hakuna kudesa wala kusaidiwa online. Nimalizie kwa kukupa research title: Why Tanzania is offering her minerals and her president still manages to go shamelessly to beg from the very same guys he blindly offers all precious minerals and other public utilities at a throwaway price afer being given ten percent and all of his majordomos and cohorts.
     
  6. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Sasa kweli hiyo research title uliyompa,si ya kumkomoa au unafanya makusudi?
     
  7. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Mkulima naweza nikakusaidia kwa kukuambia nenda kwenye website ya 'www.scribd.com' unaweza ku access research mbalimbali walizofanya watu mbalimbali. Unajua ukisema watu wakupe research title,unaweza ukapewa reseach title ambayo ikawa nje ya interest zako au uwezo wako. Na jinsi ya kupata research title sio ngumu sana,unachopaswa ni kutambua tatizo lolote linaloikumba aidha jamii au organisation au sector yoyote kisha unaitumia kama title.
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,457
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    kampa live ni sehem ya kumrudisha darasni aanze kufikiri upya. kuna topics nyingi sana ambazo hata literature review zake zipo za kutosha. sasa kuja kuomba ushauri JF, huoni kuwa naye ana tatizo? Kuna academic advisor wake, ambaye anajua mazingira ya chuo, wahazili wanainterest gani huyo angekuwa msaada mkubwa, sasa kuja hapa JF si kupoteza muda?
     
  9. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Father of All.
    Hiyo research title uliyompa haifai tu kuchaguliwa, standard research topic haitakiwi kuzidi maneno ishirini. Tuwe makini sometimes.
     
  10. M

    Mkulima aka peazant Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I like ua reaction guys thats makes me to think much better so how if ma research topic wil be impact of air pollution at Ilemela district in Mwanza Region
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bora hii mada imeletwa hapa,,,mimi topic yangu ni hii
    THE ROLE OF RURAL AREAS TO TANZANIA'S DEVELOPMENT,ni kwenye field ya DEVELOPMENT STUDIES,hebu naomben more adivaisi
     
Loading...