Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu bikra ya msichana!

Discussion in 'JF Doctor' started by kagarara, Mar 21, 2012.

  1. k

    kagarara Senior Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mm tangu naanza kuwa na mahusiano sijawahi kukutana na binti bikra. Lakini sasa wakuu naomba kuuliza, imagine unakutana na binti bikra na hamjapanga kupata mtoto, je kuna uwezekano wa kutumia kondomu ili kuzuia mimba? Nauliza hvyo kwa maana kuna mtu aliniambia kuwa bikra ni ngumu sana kuitoa na sasa najiuliza, je ukivaa kondomu si inaweza kupasuka kwa sababu ya ugumu wa bikra? Nisaidieni ndugu zangu.
     
  2. P

    Praff Senior Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemeana na aina ya bikira, kuna feki na orijino.
     
  3. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi una umri gani?
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    kazi ipo!
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    labda ukutane na bikra ya kuku wa kienyeji
     
  6. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,264
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Bora mico umeuliza umeniwahi kidogo tuu ilikuwa niulize mimi.
    We dogo msichana kuwa na bikra hakumanishi kila siku mayai yanashuka hilo swali lako lipo kama kachumbari kwa kuwa umemix mambo kibao.
     
  7. Kifimbo Cheza

    Kifimbo Cheza Senior Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mkuu ni kweli, zipo pia za Kichina.
     
  8. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mliouliza umri mmepevuka kimaadili na kisaikolojia pia
     
  9. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    dah!thread za bikra zimezidi mno wajameni!sasa sijui lifunguliwe jukwaa la bikra au sticky thread ya bikra!hebu mods na wadau wengine tufikirie nini kifanyike!
     
  10. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakuu huku sasa hivi watoto wamevamia sana,
    Kuna kauncle kangu kana miaka 17 tu, kana mchina ana Internet basi kushinda kwake ni huku JF-MMU,Chitchat,Jukwaa la kikubwa.........! Hapo unategemea nini?
    Nakahifadhi kwa jina nilifuma cm iko online nikaona naID yake anayoitumia.

     
  11. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    ok mkuu!sasa naanza kuelewa!kama mods wakifungua jukwaa linaitwa YOUTH CORNER inaweza ikasaidia kuwafanya wakutane huko?lets think
     
  12. M

    MUGUNDA Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Acheni hizo wana jf, mtu akiuliza kitu jibu kwanza kisha anza kumkosoa, ukiangalia kwenye post yake amebainisha kabisa kwamba hajawahi kukutana na msichana mwenye bikira hivyo anahitaji kujua kama kondomu inaweza kutumika endapo msichana ana bikira tene original ya kuzaliwa nayo. Mpatie majibu kwa wanaojua na si kumponda. Lakini inavyoonyesha wengi wenu mnaotukana mna hasira ya kutokubahatika kupata binti yeyote mwenye bikira tangu kukua kwenu.
     
  13. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    taratibu kaka,swali lako linahusu mapenzi,kimaadili mapenzi inatakiwa 18yrs and over!je una miaka 18 mkuu?sisi ni watu wazima,japo hatuonani lakini tunaweza hisi watoto wanapoingia hapa,kifupi umetupa hisia uko chini ya 18
     
  14. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,940
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    Id za kutosha..
     
  15. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Swala lako peleka kwa Dokta wa Jf nadhani yeye atakudadavulia vizuri,ni ushauri tu.
     
  16. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jukwaa la udaktari please!
     
  17. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    mkuu,nilikuwa sijamshtukia,kaenda kuedit post yake tatizo hawezi kuedit ile niliyo-reply!ndio maana kaingia mitini!watoto kwa usumbufu!
     
  18. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole kwa kukosa msaada wa swali lako, mie sio mjuvi wa hiyo makitu ningekusaidia swahiba,
     
  19. P

    Pelege Senior Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bikra hakuna siku hzi labda bikra za tigooo
     
  20. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    mkuu swali lake jibu lake ni rahisi sana,tatizo kijana tunajaribu kumuweka sawa ki-jf aachane na u-fb hapa jf lakini anazidi kutukana watu!lazima kuwe na utofauti na pengine!here is home of great thinkers hata tukizungumzia mapenzi ubongo unachukua nafasi yake hapa!
     
Loading...