Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu Bandarini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Mar 21, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    wadau
    nahitaji nipatiwe elimu kuhusu kutoa mzigo bandari ya DSM
    Nina mzigo empty bottles unao elekea bandari ya DSM,tatizo nililo nalo ni kwamba
    1,sijui TRA huwa wanatoza sh ngapi kwa mzigo kama huo
    2.sijui gharama ya kuclear mzigo pindi utakapo wasili
    3.Ni vitu gani muhimu niwe navyo (docoments) ili iniwie rahisi kutoa mzigo
    4.ama kama kuna agent anaweza kutoa mzigo huo basi-nivyema aka ni PM ili niweze kuelewa gharama zake

    maana kila nikijaribu kuwasiliana na TRA kupitia website yao sms yangu ipo pending


    karibuni kwa kunipa maelekezo hayo
     
  2. Invoice

    Invoice Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    First of all you should bring all documents relating to that shipment.
     
  3. s

    sawabho JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Peleka document zote ulizo nunulia huo mzigo.
     
  4. mjunguonline

    mjunguonline Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Broo,pole,usikurupuke kuagiza Mzigo wowote nje ya nchi kama hujui ni kwa jinsi gani utautoa.....Ila kwa msaada zaidi,wasiliana na Maagent ambao wanapatikana Mtaa wa Samora jijini Dsm...
     
Loading...