Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: JINSI YA KUPATA PESA KWA MTANDAO (EARN MONEY ONLINE)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Deejay nasmile, Feb 9, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Habari wakuu! Najua mko poa na wale ambao hawako sawa kiafya u'll get well soon.
    Tatizo langu ni kupenda kujua jinsi ya kupata pesa kupiti website yangu.I mean jinsi ya kuruhusu matangazo <banners> ntafurahi kama pia ntapata link ambazo naweza kujisajiri na kupata hayo.Nimejaribu google adsense naona inanikatalia. Nisaidieni wakuu
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,011
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    google adsense nowadays wanasupport only top level domains, inategemea una website ya aina gan. Si mzoefu sana wa advertise ya website za pc ila naweza kukushauri kama unataka eka matangazo tumia BIDVERTISER na kama ni simu waweza tumia mkhoj mojiva au mobgold
     
  3. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usijali..wataalamu watajitokeza kukushauri hayo maujanja ya e-commerce
     
  4. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    natumia pc,mkuu ngoja nijaribu hiyo bidvertiser
     
  5. 2

    2nyi news New Member

    #5
    Oct 25, 2014
    Joined: Jan 22, 2014
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...