Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Jinsi ya ku-upload pics kwenye post za Jf.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mawaiba, Jun 2, 2012.

  1. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari za weekend wakuu. Naomba maelekezo toka kwenu wana-JF. Natumia mobile phone, Nokia 2730, ambayo ina built-in browser; Opera Mini. In addition ninayo version nyingine inayoitwa Opera Mini Next. Naomba kama kuna anayejua jinsi ya ku-upload image files kwenye posts zetu tunazozirusha hapa janvini kupitia devices kama hii yangu anipe maelekezo. Thanks in advance, nice day 4 u..!​
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Si unaclick attach then unaselect picha yenyewe kisha una submit.
     
  3. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thank you. Nilidhani option hii ingekuja na file kama attachment. Nashukuru sana mkuu. Na inakuwaje kama nataka ku-insert image directly kwenye post?, i.e. I mean hiyo image ionekane moja kwa moja kwenye post bila kufungua attachment?, kama wanavyo fanya kwenye jamii photo?
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hatimaye tumekutana tena hapa,hebu nifundishe king,maana huwa zinakataa ati,nafata those steps nikiwa na mobile yangu
     
  5. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poa sana mkuu, nashukuru kwamba tuko pa1. Hebu tupeni mwongozo wakuu..
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mimi kila napojaribu huwa inakataa,,,na hii pia imekataa,,,sijui tatizo nini,nikishaclick UPLOAD,then inanambia close window,napoclose hunambia
    'BAJABIRI U DON HAVE PERMISSION TO ACCESS,sijui nini na nii,aaaargh
     
  7. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngoja tuwaachie wataalamu watupe vitu. Wakuu your assistance please...
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    KINGKONG III,njoo haba bhana usaidie jahaz la muungano linazama,how will we apuloDi pikicha????
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Any info???
     
  10. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,299
    Trophy Points: 280
    Hebu Jaribuni ku-upload picha kwa kubonyeza pale kwenye attachment halafu tafuta Picha kwenye simu yako then Upload, ikishamaliza usi-close window. We bonyeza BACK mpaka Pale SUBMIT halafu u-click hiyo SUBMIT.. JARIBU HII PLEASE IT WORKS

    MTANDAO HUKU UNASUMBUA SIJUI LEO KUNA NINI
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mimi hiyo icon ya attachment inaonekana tu kwenye kureply na haionekani ninapopost post yangu mwenyewe. Hapo inakuaje?
     
  12. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,299
    Trophy Points: 280
    Ehe. Mbona Mi nikitaka kupost Thread Mpya inaonekana.....
     
  13. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ku upload kutoka kwenye cm,ts pocble ila kuiweka pic hapo ni shughuli maana inabdi udrag hiyo pic kwenye timeline sasa kwenye 4ne cidhan kama hicho ki2 kinawezekana,but pic za mtandaoni mzka sana 2 kama hivi. Any1 interested?
    [​IMG]
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    asante mdau kwa darasa HURU KUPITIA JUKWAA HUTIA
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nimeshindwaaaaaa
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    so ku-upload from my fone haiwezekani?????[b/]
     
  17. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    mimi nazungumzia post sio thread mpya!
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nami huko huko ndo kunantatiza
     
  19. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145


    ku upload waweza(ukiclick kwenye attachment pale) but kuiweka sasa kwenye uzi ndo haiwezekan kwa cm(not dat i know of anyway). But unachoweza kufanya kwenye cm ni kupost pic zilizo mtandaon kwa ku2mia code kama nlivofanya hiyo pic hapo juu
     
  20. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ila minlposoma maelezo inakwambia uz computer 2 upload
     
Loading...