Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA JAMANI(Software for Technical Drawing)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kipeperushi, Oct 7, 2011.

  1. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari wakuu wangu katika jamvi hili. Poleni kwa usumbufu ninaowapeni mara kwa mara, tatizo langu kubwa ni ugeni katika teknolojia hii ya kompyuta. Shida yangu ni kujifunza toka kwenu; kama kuna mtu anajua program mahsusi kwa ajili ya technical drawing ambayo archtectures huwa wanatuiaga katika kubuni michoro ya majengo, naomba anipe darasa. Nafurahi sana kutokana na msaada ninaoupata hapa jamvini, hivyo pamoja na kuwaombeni kwamba msinichoke napenda kutanguliza shukrani zangu za dhati kwa msaada wowote nitakao upata katika jambo hili. Nawatakia kazi njema. Asanteni.
     
  2. h

    hubiri b Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nadhani autocad inaweza ikakusaidia..... kama upo dar unaweza ukawasiliana na mimi ili nikupe na video tutorial za namna ya kutumia
     
  3. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  4. d

    d7masasi New Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 7, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    auto card is the best in drawing,kama upo dodoma njoo udom utapata
     
  5. Kijiti

    Kijiti Senior Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wazee hapo mumetugusa wengi maana hata mie nilikua nahitaj hiyo autocad/archicad kwa shuguli za michoro.
    Kama folder lake sip lubwa sana jaman naomba mimutumie via e-mail yangu: frankllynfrancistester@yahoo.com
    of not possible through this way then lets chek another way guyz
     
  6. g

    gomer Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kama kuna ambaye ataitaji ebooks for AutoCAD for Dummies 2005 & 2007 anitumie email yake nami nitamtumia hivyo vitabu vipo kwenye format ya .pdf

    email yangu ni: jjosy2000@gmail.com
     
  8. d

    derom54 New Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Guys I am in need of the auto CAD too with all tutorials. Please send it to derom54@gmail.com.
    Thanx
     
Loading...