Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada haraka unahitajika katika hili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kitanto, Jun 22, 2011.

  1. K

    Kitanto Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mambo vp! Wadau wote wa jf naomba mnisaidie kunipa taarifa chuo kinachotoa diploma in education & admnistration ambacho ninaweza kupata nafasi kwa sasa niweze kuapply au diploma in computer science, diploma in environment administration. viwe vyuo vya taasis na serikali
     
Loading...