Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada field za TICTS..

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mponjori, Feb 17, 2012.

  1. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari wanaJF wenzangu.nimepata trainee ktk kampuni ya TICTS,natakiwa kuripoti jumatatu ijayo,nimemaliza chuo na mina Advanced Diploma in IT..naomba msaada kwa waliowahi fanya field au traineehapo je,wana support yoyote ile?je wana kawaida ya kuajiri watu walioko field?..
     
  2. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Jikaze ukafanye field jenga connection.. Huwa ni bora kumconsider mtu aliyeonekana field than anayeleta mavyeti yake na hawamjui...
    Jamaa waalipa vzr coz nna ndugu yangu form4 leaver lakini anagusa si chini ya jiwe7 na anaendesha folk lift hapo bado overtym, matibabu ya family bure pluss other fringe benefits...
    KAPIGANIE KAKA UKILA SHAVU PALE NAWEWE KUPANDA KWA BEI YA MAFUTA KUTAKUUMA direct coz hutakosa hata ndinga ya kupigia movts
     
  3. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    poa,nimekupata
     
Loading...