Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Digital Camera

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Eddy M, May 5, 2012.

  1. Eddy M

    Eddy M Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wakuu, napenda kununua digital camera ila sijui zipi ni bora zaidi kutokana na kuwepo aina nyingi sokoni.Tafadhari naomba msaada wa kimawazo

    (Ni kwa ajili ya matumizi ya nyumbani)
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Tafuta(Benq)hii iko poa sana mkuu!
     
  3. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,149
    Likes Received: 1,482
    Trophy Points: 280
    nunua panasonic lumix au samsung PL120. Hii samsung ni bomba ile mbaya
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Budget yako ni sh ngapi kwani uzuri umeambatana na bei ila kwa haraka Sony,canon,Panasonic ninzuri je untaka ya pix ngapi??
     
  5. Eddy M

    Eddy M Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mkuu nahitaji yenye pix 12
     
  6. Eddy M

    Eddy M Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimekusoma Boss
     
  7. S

    Soki JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Canon na Sony ni wazuri. ila ungesema ni kwa matumizi gani - studio, home use, camera man nk ungeweza kupewa mawazo mazuri na uzoefu vizuri zaidi.
     
  8. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,054
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    nunua canon EOS4OD,kama ni kwa ajili ya studio,hii imetulia unaweza ukaiserch kupitia google kuona specification zake
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
  10. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unahitaji ya shughuli gani?
     
  11. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,920
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Nunua kamera za kijapani particularly Sony kuanzia megapixel 10 si mbaya. kamera inayoanzia laki mbili na kuendelea. angalia specificatios zake yenye nyingi ndo bora na ukubwa si hoja sana. nunua ndogo tu ambayo unaweza kupiga kabla ya mtu kukustukia. cheki betri pia ile ya kuchaji ni bora na nafuu kuliko kununua kila mara betri za mitaani
     
  12. Eddy M

    Eddy M Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Shughuli binafsi mkuu
     
  13. Eddy M

    Eddy M Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni kwa ajili ya matumiz ya nyumbani
     
  14. Eddy M

    Eddy M Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    shukrani
     
  15. S

    SEKIETE Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nunua SUMSUNG WB600 15X Iko poa sana
     
  16. P

    Puza Senior Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kununua camera pixel na zooming ni vitu muhim japo na features kama image stabilizer na uwezo wa flash mimi huwa navizingatia kwa camera ya nyumban kwa nilivyofuatilia nimeona cannon wanajitahid sana na kwa ixus series ni portable sana nilijarib kufananisha nikon na cannon nliona nikon si nzur sana kama mwanga ni hafifu na nimejarib kuchunguza pic ilopigwa kwa 16pix kutumia nikon na 12pix kutumia cannon ktk mwanga mzur hapo utagundua na hata kwa bei cannon wapo juu kwa brand nyingine sina coment sana sabb sijazifanyia utafit :
     
  17. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,149
    Likes Received: 1,482
    Trophy Points: 280
    narudia kukusisitizaa kama wataka camera poa nunua samsung PL120, ina 14 mega pixel, double display inayo kuwezesha kujipiga mwenyewe picha, ina feature ya kufanyia editing picha bila adobe photoshop, na ni camera latest. Kenya inauzwa 16,000KSHS sijui tanzania inauzwa kwa shilingi ngapi
     
  18. Eddy M

    Eddy M Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Thanks
     
  19. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Me nahitaji kwa ajili ya ku2mia kibiashara,naombeni ushauri aina gani nzuri?naomba mnipe na specification nzuri
     
Loading...