Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA.. Course ya HYDROGEOLOGY.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Aaron, Aug 18, 2012.

  1. A

    Aaron JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    kwa yeyote mwenye ufahamu wa kazi hii au aliyesoma/anayesoma anisaidie ajira zake..uzuri wake,ugumu wake..pamoja na changamoto zake.
     
  2. B

    BONANJE Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana kimbilia hiyo kozi ni nzuri,haina changamoto nyingi kwenye ajira,kazi ni nyingi sana.Vilevile hata ktk usomaji wake kama ulifaulu vizuri ni kawaida tu nyie ndio wataalam wa utafiti wa maji chini ya ardhi miamba na ukandarac wa visima vya maji.ni bataaaa tuuuuu,kozi ipo chuo cha rasilimali za maji tu dsm.
     
  3. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    piga kazi kijana, hiyo kozi ni nzuri sana hasa pale unapopata nafasi ya kukaa mahala kwenye mfereji-- changamoto kwa kazi hii ni ngumu kupata kazi kutokana na mwamko mdogo wa watu katika kutumia maji ya ardhini lakini within 10 years to come nakuhakikishia kuwa itakuwa hot cake!!

    Cha msingi--- Live your dreams not what others are doing or think--!
     
  4. cement

    cement JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamaa yangu kasoma coz hy toka 2008 hadi leo yupo nyumbani anapata reseach tu mkuu
     
  5. Imany John

    Imany John Verified User

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Wacha umang'aa wewe
     
Loading...