Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA: Connection ya AitTel Ipo Very Very Slow na Inakatika Katika, Nifanyeje?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Uswe, Apr 26, 2011.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani natumia Modem aina ya Huawei E220 ya zain, kabla nilikua nasubscribe kwa fulldata na ilikua iko poa sana, hadi nikawa ambassador wa kujitolea wa airtel, nikawa nawashauri watu wajoin airtel.

    Wakati huo nilikua nikiconnect napata 3G lakini sasa niki-connect napata EDGE na speed ni 236kbs na bado inakatika katika hovyo, nikifungua tab tatu connection inakata kabisa, nikifungua tab moja inakuwepo ila very very slow, yaani unaunga chai, unakunywa bado inafungua page moja, Naomba msaada wana teknolojia
     
  2. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ukiwa maeneo ya mijini unapata 3G au WCDMA na wakati mwingine 3.5G au HSDA. Maeneo mengi ya wilayani na vijijini ni EDGE ambayo inategemea satelite connection. 3.5G haina tofauti na broadband kwa speed.
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nipo Tegeta, nilikua napata 3G lakini sasa sipati, nifanyaje?
     
  4. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    yaan umeniwahi mkuu,ndo nimeingia hku na mm nianzishe thread ya kuuliza kulikon conn. imekua slow ajab ka ya voda vile!...nahic hawa provider wakishakua na wateja weng wanaelemewa...hata tigo itakuja kua hvo hvo tu..uozo tu.
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    inawezekana walikua na matatizo, maana naona toka jana 29.04.2010 speed imekua afadhali kidogo
     
  6. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Try to change the sim card coz sometimes internet speed it depend on the sim card ur using not the place where u r, nazungumza nikiwa nina uzoefu nna matatizo ya speed kama hayo coz i live outside the city of DSM and i get 3.5G yaani hdspa.
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kuna maeneo hata utumie simcard gani, utapata gprs tu.
     
  8. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    inawezekana labda kuna tatizo la kiufundi. hayo maeneno uliyopo ni ya kupata 3G kabisa. ila mie nipo airport natumia airtel vile vile na napata speed kubwa ya 3G hadi kufikia download speed ya 300KB per second. ila sielewi kwa nini spidi ikiwa kubwa modem inakuwa imoto sana, kupita kiasi. Jee kuna hatari yoyote kwa modem:?
     
  9. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kitu kuwa cha moto sio kama ni matatizo,thats y kwenye pc wamefunga fan na kwenye magari nako kuna rejeta.
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    mkuu hujajibu swali alilouliza mdau, kama huna jibu ni busara ukikaa kimya. Anauliza hiyo modem yake inavyopata moto sana sio hatari kwa life ya modem yake?
     
  11. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    mkuu mbona nimeshajibu swali nikatoa na mifano kabisa ni hivi wala haina madhara kabisa na huo upataji moto wake kwanza umeme unaoingia kwenye hiyo modem ni kidogo sana pili hiyo modem ina uwezo mpaka wa kusafirisha 3.2 mbps lakini airtel kama wao huruhusu mpaka 1.2 mbps hiyo nadhani mara tatu ya uwezo wa hiyo modem,so wala usiwe na hofu
     
Loading...