Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Antivirus imeexpire,haiuptudate na imegoma kutoka!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Mar 17, 2012.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Natumia avast lakin tangu wiki mbili ilikuwa inagoma kuuptudate na kuuninstal kwa sasa imeexpire the same way inagoma kuuninstall nimejaribu kutumia Revo uninstaller bado haitaki inarudisha msg kuwa avast setup fatal error
    Error reading product data from"c:\program files\ AVAST software\Avast\setup\. can not continue msaada plz je nifanyaje kuitoa? na nikifanikiwa niweke antivirus ipi?
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
  3. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    thanks kang nimefanikiwa kuitoa isipokuwa kuweka antivirus nyingine bado najifikilia hiyo microsoft securit essential itanisaidia kweli na kama ulivyosema ni ya bure naomba pia kujulishwa kuhusu hilo na kama kuna msaada zaidi wa aina gani ya antivirus ni nzuri na ntaipata kiurahisi nahitaji msaada zaidi kuhusu hilo. nawakilisha!
     
Loading...