Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAAADA JAMANI KUHUSU FIELD 1st YEAR

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by JUNK MASTER, Sep 23, 2012.

  1. J

    JUNK MASTER Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    Wadau naombeni msaada wetu kama kuna field mwaka wa kwanza kwa bachelor of engineering in civil engineering(st. Joseph coet)
     
  2. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Field ndio ipo kwa 1,2 and 3rd year. Tuliza mzuka dogo
     
  3. n2bra

    n2bra Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    st joseph field ni 2nd and 3rd year, labda wabadilishe kwenu
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hakuna field first year hapo kati.
     
  5. J

    JUNK MASTER Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    wakuu sasa nimeeelewa kwamba, there's no field 1st year
     
  6. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwa ninavyojua st joseph wao mwaka wakwanza wote bila kujal ni mtu wa civil,computer eng,tel wote wanasoma kitu kimoja kinaitwa general engineering kama sikosei..sasa hapa ni ngum kwenda field maana bado huja specialize kwenye program yako..kwa wao mwaka wa pili ndo wanaenda fiel labda na wa3...ila mkuu hongera sana na lazima ujivunie kuchaguliwa st joseph,ni sehem nzuri....
     
  7. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwa ninavyojua st joseph wao mwaka wakwanza wote bila kujal ni mtu wa civil,computer eng,tel wote wanasoma kitu kimoja kinaitwa general engineering kama sikosei..sasa hapa ni ngum kwenda field maana bado huja specialize kwenye program yako..kwa wao mwaka wa pili ndo wanaenda fiel labda na wa3...ila mkuu hongera sana na lazima ujivunie kuchaguliwa st joseph,ni sehem nzuri....
     
  8. J

    JUNK MASTER Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    thanks bro
     
Loading...