Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrisho Khalfan Ngasa(kukipiga na Man u)

Discussion in 'Sports' started by TUNTEMEKE, Jun 20, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mrisho Khalfani Ngasa apata zali.Ameitwa na timu ya Seattle Sounders ya ligi kuu ya Marekani.AMEPEWA DAKIKA 15 za kuonyesha uwezo wake katika mechi kati ya Seattle NA Manchester United-mashetani wekundu zitakapo menyana mwezi ujao.

    The Guardian
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hivi ni sealow sounders au seattle sounders?
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Zali gani sasa!..kwani manu wamemsajili.
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ovyo kabisa. Hivi huwezi kuandika kwa kiswahili cha kawaida?

    Unaandika hovyoo na kuchanganya lugha. Sasa zali maana yake nini hapa?

    Hivi kuna watu bado wanaona kuandika Kiswahili Creole ni sifa hadi leo? Yaani kuwa Dar ni ujiko?

    Mbona mie nipo Sikonge tu hapa na sina complex yeyote? Naandika Kiswahili, Kinyamwezi, Kiyunani ila sina majungu kabisa ya kuonyesha umahiri wa kuchanganya Kiyunani na Kinyamwezi au kiyunani na Kiswahili.
     
  5. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sialow ndio timu gani?
     
  6. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnh,sasa akikipiga na manu alafu akavurunda nini kitatokea?
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    atakwenda kwenye majaribio na akifuzu atasajiliwa.
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    bwah aha ha ha ha ha ha si ajabu shoriz za kisukuma tamu sana
     
  9. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Muhanya, ma kamilo? vile kukaya nuigwa kwena nzala sana mwakono - hebu pozya kupute mkale!!
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Angusheni habari yenye kueleweka wajameni.
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    tafuta gazeti la mwananchi la 21 June 2011
     
Loading...