Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrembo huyu unamuonaje?

Discussion in 'Jamii Photos' started by mpayukaji, May 20, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h]

    [​IMG]
    Picha kwa hisani na Mbele Blog.
    Tukubaliane Bi Mkubwa huyu ni mnene. Sijui kama anaweza kupata kivazi cha chini mtaa wa Congo. Hata hivyo bado anapendeza na usishangae watu wakapigana vikumbo kuwania waoe. Mwanamke nyama walisema waswahili lakini nyama nazo zikizidi mh! Picha hii imenivutia kiasi cha kuona niiweke hapa angalau wageni mjadili kama mkitaka au hata kujionea.
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nahisi ni photo duka hii.....
     
  3. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    uzuri na ubaya wa wa2 kama hawa staily yao ni moja2, mbuzi kagoma kwenda
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona sio mnene? labda hayo mabwepande. Wapi mkuuu Boflooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo!
     
  5. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,552
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    cha ukweli, kama jirani wetu wa rwanda!
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kama ni kwa msaada wa mchina, basi huyo alipo anamuwakilisha mkuu wa giza(shetani).
     
  7. A

    Aswel Senior Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi hayamtesi kwa uzito?
     
  8. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ili tujue uzuri wake angekuwa hana nguo ili tuone kama ana minyama uzembe.
     
  9. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    uko makini mbona
     
  10. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    dawa za kichina noma
     
  11. paty

    paty JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kitu ya kupanda na ngazi , tool box mkononi , lipo poa lakini , ingawa sample kama sio type yangu
     
  12. m

    maleko98 New Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni hivi daah!!hongera zake.
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata mkate mkubwaaa ila kwenye chai unanyweaaaa
     
  14. g

    gkipps Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii kabla hujachamba gia lazima ule ushibe na sharti usivimbiwe
     
  15. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kama ni mchina vile???!!
     
Loading...