Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mramba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lily, Oct 21, 2010.

  1. l

    lily JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi warombo sasa ni aje wajameni naona mramba keshawadanganya wazee kule kuwa pesa za ufisaji amejenga nazo bara bara ha ha ha, hivi haya ni ya kweli?:tape:
     
  2. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    source plz,halafu imekaa km udaku vile,mods ipeleke kwenye gossips
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,087
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    ni kweli anapita kwenye kampeni akisema hivyo! sasa naona anawatukana Warombo maana anafikiria ni Wajinga kiasi ch akutofahamu zimeingia tumboni mwake yeye na familia yake! Yaani huyu mtu anataka ushindi by crooks or hooks
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,908
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    unauliza au unatueleza?
     
  5. l

    lily JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vyote
    :embarrassed1:
     
  6. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mramba mbona kwisha habari yake, watu wa "mndeni" migombani hawadanganyiki kirahisi hivyo mwenyewe anakumbuka alivyopigwa chini 1995 wakampa Salakana wakati akiwa chadema, sasa Romani Selasini wa chadema yuko juu kinyama na likely ndie mbunge ajaye
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Alikuwa akiingiza Landcruser VX kila wiki....bila ya kulipia kodi kwa kivuli cha tax exemption...fisadi hilo!!!!!!!
     
  8. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    warombo msikubali kuchakachuliwa na huyu fisadi
     
  9. l

    lily JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fisaji mkubwa mitoto yake inatanua huku Uk kwa pesa za WATZ. very sad
     
  10. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wewe naona ni ndugu wa mramba, maana hueleweki. Kwa kifupi ni FISADI ALIYEKUBUHU-PAPA
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Jamani msimchague fisadi huyu!!!
     
  12. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Warombo wakimpa huyu watatudhihirishia ni wabinafsi...
    Hawezi kuhujumu huku afu apeleke kwao wamsifu...
    Pamoja tutajenga Tanzania yenye mabadiliko..usifanye kosa chagua mabadiliko..
     
Loading...