Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mradi wa uwanja wa ndege Mugumu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Geza Ulole, Jul 19, 2011.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Hivi huu mradi umeishia wapi? kuna mtu ana taarifa za huu mradi kama upo au la?
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    mkuu ni vipi? Mugumu ndo nyumbani?
    Kwa kifupi mkuu
    1. Ule uwanja ni kama ile barabara ya serengeti, madai yake yanafanana.
    2. Wanamazingira wanaupiga vita sana wakiongozwa na kenya, wanadai nyumbu watakuwa hawazai.
    - vilevile mimi ni navyo ona yule mzungu anaye jenga ule uwanja mahesabu yake yaani strtategies naona hazijakaa sawa.
    3. Na ikumbukwe kwamba kuna link kubwa sana kati ya barabara ya kupita hifadhini na ule uwanja
     
Loading...