Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mradi wa nyumba za kupanga wa Dr. Hussein Mwinyi Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JoJiPoJi, Mar 18, 2010.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Project
    Sea View Apartments


    Status
    July – December 2007 All detailed designs and bills of quantities completed. Building permit obtained in January 2008 Construction due to start


    Client
    Dr. Hussein Ali Mwinyi P. O. Box 9380
    Dar es Salaam


    Description
    A 12 storey apartments building with 27 luxurious apartments; 1st to10th floor accommodating 5 duplex apartments occupying the middle, 20 deluxe apartments, two on either side of the floors; the 11th floor accommodating 2 identical penthouses.


    Estimated cost
    Tshs. 10 billion
     

    Attached Files:

  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Mbona hiyo doc haifunguki? Pia kuna zile apartment buildings Mikocheni.
     
  3. Mgeninani

    Mgeninani Senior Member

    #3
    Mar 18, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afadhali yeye anaweza kusema babake kamgea kipensheni chake kidogo!
     
  4. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2010
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Watu ni wapumbavu sasa kujenga apartment ndio ufisadi? Ever heard of a F**K*N BANK? Yani hii JF imekuwa choo cha baa..
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hapana. Wote mafisadi. Baba fisadi, mwana fisadi. Si huyu ndiye aliyepewa tender ya kuingiza magari ya kijeshi wakati wa utawala wa baba yake na kuliletea jeshi magari yasiyofaa kutoka Dubai?
     
  6. L

    Lukwangule Senior Member

    #6
    Mar 18, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili sitaki kukomenti lina matatizo ambayo yamepindapinda sana na ukikaa chini unaweza kujiona una majibu ya wewe mjinga! Mhhh
     
  7. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280

    Mkuu sasa wewe ndio unaonekana choo cha baa! hapa ni mtoa maada na wewe unayefahamu vizuri mjibu kuwa kwa nini Dr. Mwinyi kujenga hilo jengo sio kuwa ni ufisadi inawezekana kapata mkopo n.k,

    Usigeneralise JF yote ebo! ukiona huwezi kumjibu mtoa hoja sio lazima kujibu.

    wengine humu usishangae na kutuma post zao na kusoma kwao wapo ambao hawajawahi kushika cash ya Millioni 20! achili mbali tano! anapoona kuna mtu anajenga jengo la Tsh. 10,000,000,000 anabaki anajiuliza how, why na hasa kama ni mfanyakazi wa serikalini na ni kiongozi wa umma!

    Please you need to know people and real situation kabla ya kutukana

    wewe mwenye nazo ebu tueleze kwa nini unaona ni normal!
     
  8. L

    Lukwangule Senior Member

    #8
    Mar 18, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka Pole pole, usipaniki swali juu ya jibu lakini kwa hasira tutakupeleka Muhimbili halafu jamaa wakosee waoperate mguu badala ya kichwa na kichwa badala ya mguu si unajua kitakachokupata pale watakapochezea ubongo wako badala ya mguu?Kwa hiyo polepole kaka jazba zinaua. kama unamihasira unamwaga data kukanusha halafu unajua kingine unachukua ndovu bariiidi sana unajimiminia au unakunywa kinailoni kimoja unaziba mdomo kwa limao ha ha ha just kiding
     
  9. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Mods fanyeni kazi yenu. Huyu mtu hawezi kututukana namna hii!
     
  10. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2010
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sasa ufisadi ukowapi?? Hii heading ni defamatory kwasababu hakuna ushahidi.. infact hakuna ata accusation ya maana.. Kujenga apartment ndio ufisadi??? Au kufanya project ya 10million dollars ndio ufisadi? Kwanini alieleta thread hajaongelea funding jamaa katoka wapi..ameconclude kabla hajatoa ushahidi wowote ata theoretical..lol That is too weak and too speculative ndio maana inakera watu wakiandika vitu vya hovyo namna hii. I'm just saying.
     
  11. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2010
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sijatukana mtu, I just used an simple analogy to show how sewage like the content that some people put on this forum has become. I'm sure the mods are aware of my good intentions in striking against content that is incompatible with the original spirit of this place, insofar as it defames with prejudicial fashion and lacks the objectivity or as in this case, even a basic decency of discussing subjective opinions in their full scope. :)
     
  12. N

    Nanu JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwani kila anayewekeza ni fisadi? Did you check where he got the money?
    Banks are nowadays available and they are offering loans. Before you just blame estblish source of funds and hence come with your topic, as far as this is it now, looks myopic!
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Jijipoji...

    You deserve a ban, not because Dr. Mwinyi sio fisadi, lakini ni kwasababu bado hujatoa ushahidi kwamba ni fisadi, ulichoonyesha ni kwamba ana apartment... to be rich si ufisadi na to be poor si cleanliness!!!

    Ulichotakiwa kufanya ni kuchambua hizo resources zimetoka wapi!!

    Najaribu pia kuangalia ana courage gani kuweka jina lake? mbona akina rostam, lowassa wanatumia other names zaidi?? yeye ni mjinga? naive? au vipi?

    justify or delete the post
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    waacheni wale nchi kwa raha zao.........mbona hata tukipiga kelele hakuna kinachoonekana kusaidia zaidi ya haya mambo kuendelea kuudhi kila kukicha?
    Mi nikisikia kuna maandamano nitafurahi sana.......
     
  15. i

    indigwe Member

    #15
    Mar 18, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani utakuwa na kasoro coc huwezi kutukana hovyo hovyo, ni bora ungefafanua kama unalielewa suala hilo ili hata aliyetoa mada ajifunze
     
  16. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aisee, mi ni mmoja wao
     
  17. B

    Bobby JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    hako ka pensheni kakubwa kiasi gani mpaka sehemu yake tu ni 10 billioni?
     
  18. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Wewe embu jaribu kujiheshimu kidogo ili upate kuheshimika,huwezi tufanya wote humu ndani kama ni wapumbavu uliozoea kukutana nao katika hizo baa zako zilizokosa wastaarabu,kuanzia wateja mpaka wahudumu wake,tunaomba uheshimu uwepo wetu na wako humu ndani,mwanaizaya mkubwa wee!!
     
  19. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hilo tusi limenifurahisha lakini hukulimalizia....Mwanahizaya usokuwa na haya wala usojuwa vibaya
     
  20. O

    Ogah JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mbona mnawapa point akina Chenge jamani?........hebu tuwe waangalifu na hizi accusations hapa JF wakati mwingine.............
     
Loading...