Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpira wa yanga ubadilike jamani ;aibu itawafwata

Discussion in 'Sports' started by BASIASI, Oct 25, 2010.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nikiwa mmoja wa wapenzi wa klabu yetu maarufu dya
    nimeona si haba kuwekana sawa wapenzi wa klabu sasa timu inapoelekea ni aibu..yawwezekana ushindi wa sima umeigharimu hapa ilipo ama ni wachezaji vichaa vyao vimejaa upupu kukamata maelekezo ya kocha wao...yaani bado najiuliza maana kama ni hela ni majuzi wamegawana milion 50
    sasa sijui walitaka wapewe na ma bibi???

    enyi wachezaji embu penden mpira kama nguzo ya maisha yenu...ndio maana leo zamoyoni na wengineo wanakula matunda ya uchezaji wao kwa sababu waliupenda mpira na si just fedha...

    kunaitajika marekebisho mapema kabla dhahama aijatutokea wana yanga na hili kama tutalikalia kimya tunaweza pishana na mvua ya mawe....

    YANGA IMARA DAIMA
     
  2. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    :car:
     
  3. M

    Matarese JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sio Yanga tu, hata Simba, hivi umeona jinsi walivyocheza huko Comoro! utadhani timu ya UMISETA. Bongo tuache kucheza mpira kwenye magazeti na TV, tuonyesha mpira uwanjani. Waandishi wa habari nao wawe wanaandika ukweli, sio kuwavika kilemba cha ukoka wachezaji. Na wachezaji wenyewe sasa wabadilike, waache kujiona wapo juu kumbe wapo hoi. Mtu kama Mgosi kazi yake ni kuikamia Yanga tu, juzi alikuwa choka mbaya!
     
Loading...