Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpira Umekwisha Taifa Stars Yasonga mbele.

Discussion in 'Sports' started by jamii01, Nov 15, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Haya mechi iliyokuwa ikifanyika uwanja wa taifa kati ya Taifa Stars dhidi ya Chad imekwisha, timu ya Chad imeibuka kifua mbele kwa goli 1 na Taifa Stars 0,pamoja na kufungwa Taifa Stars inaendelea mbele
     
  2. M

    Mwera JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera stars,ila tunakazi kubwa kwa moroco na ivory coast,hapo hatuna chetu tutakua wasindikizaji kama kawaida.
     
  3. K

    Kiganda Senior Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kichwa cha wenda wazimu!
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,816
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Pumbaf kabisa hawatafika kokote lazima wanyongwe wawe wa mwilo kwenye kundi lao.........Ivory Coast wamepata mdebwedo
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tumefungwa na nchi ina uhaba mkubwa wa kila kitu... tena nyumbani

    Hivi rekodi yetu uwanja wa taifa (mpya) ikoje?
     
  7. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mbona bbc wamesema tumetolewa??? Which is which???
     
  8. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,236
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Niliwashangaa walioacha kazi zao kwenda eti kupokea vichaa wanaitwa Taifa starz..yani timu inafungwa na Chad kuna timu hapo?!!!
     
  9. M

    Moses msisia Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wafukuze huyo kocha
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    I'm so pleased ! Well done Chad
     
  11. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unatakiwa uamuzi mgumu wa kumtimua kocha, ni kheri Maximo arudi, tunaweza kusonga mbele, huyu jamaa unachezesha kweli Machupa? with all the people? hii ni zarau kubwa saana kwa soka ya Tanzania.

    Kingine wabongo tuache ushabiki wa vilabu, sasa nia lazima tukubali kuwa Kaseja ni mzigo kwa timu ya Taifa. Tazameni takwimu yake , kila akikaa langoni tunakunywa, sasa ni wakati muafaka tuafanye aliyofanya maximo, alikuwa hamuhitaji kabisaaaaaaaaaaaaa
     
  12. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kaka punguza chuki kidogo kwa kaseja bado number moja na atakuwa number moja,kocha wa chad amesema kilichowazuia kushinda kwao ni goli kipa so punguza chuki kidogo,punguza ushabiki
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,621
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Unajua unaweza kuachana na mwanamke mkatili ukaenda kukutana na kicheche kama sio malaya na kujjuta kwa nini umeingia mbaya umeshafunga nae ndoa ndio imekula kwako hiki ndicho tulicho kifanya janna tumeruka mkojo tunaenda kukanyaaga mavi
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,621
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    """""""whinch"""
     
Loading...