Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MpigaKelele: Mtazamaji wapi Teknohama Bongo ?

Discussion in 'Sports' started by TUJITEGEMEE, Jun 17, 2012.

  1. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,193
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Kuna webpage nadhani alikuwa anaihariri Mtazamaji ya teknohama bongo , toka jana husiku nikiigoogle ina nilepeleka kwenye link hii >>>(x10Hosting Account Suspended).

    Hivyo nilikuwa na muuliza Mtazamaji au mshirika wake wa karibu ni wapi ameihamishia webpage hiyo maana ilikuwa inatukwamua sana sisi wapenzi wa soka na michezo mingine.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...