Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpiga Picha Mweusi Azomewa Kwenye Mkutano wa Republicans!

Discussion in 'International Forum' started by Boflo, Aug 30, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    [TABLE="align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: center"]Mfuasi wa Ron Paul mara kabla ya kutolewa kwenye Mkutano Mkuu wa Republicans jana.....[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    Republicans ni wabaguzi. Hawajali maslahi ya maskini, weusi au wenye rangi!
    Hebu ona yaliyotokea kwenye mkutano wao wa kumteua mgombea Rais. Mpiga picha mweusi, mwanamke, karushiwa karanga na kuambiwa, "Hivyo ndivyo tunavyolisha wanyama!"

    Juzi, Romney alisema kuwa hakuna aliyeuliza kuhusu cheti chake cha kuzaliwa. Hiyo ni statement ya kibaguzi! akimaanisha kwa kuwa yeye ni mzungu...
    Kwa habari zaidi bofyalo hapa.....Republican Convention marred by racist act against CNN black camerawoman - National Political Buzz | Examiner.com
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,038
    Likes Received: 15,951
    Trophy Points: 280
    Brainwashing ni mbaya sana.
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Good wanazidi kujimaliza hata kabla ya kuingia dimbani. Kama wamarekani watakuwa wehu wachague Republicans waliozamisha nchi ile shauri yao. Obama akishindwa namshauri aende China akafanye kazi ya kufundisha wachina mambo ya uongozi.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,038
    Likes Received: 15,951
    Trophy Points: 280
    Alizomewa kwa vile rangi yake ni nyeusi au alizomewa kwa sababu zingine?
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    tunajiaweka wenyewe kwenye kikaango

    sidhani kuwa alizomewa sababu ya rangi

    sometimes hawa ndugu zetu hata akikamatwa kwa kosa la kweli, cha kwanza anakimbilia rangi............ you wont stop being regarded as inferior by continuously emphasizing that you are inferior
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Nn mtu hadi karushiwa karanga? Ama unataka arushiwe hadi ndizi ndio utajua kuwa wanamaanisha nini?
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,038
    Likes Received: 15,951
    Trophy Points: 280
    Democrats ni watu wa ajabu sana. Yaani wako so hung up on race kiasi kwamba nadhani wao ndiyo racists wakubwa na wanachofanya ni ku project hizo biases zao kwa kuwatupia shutuma Republicans.

    Sasa hebu ona huyu jinga wa yahoo. How can you even joke about something like that? Na mimi nimeshasema mara mia kidogo hapa kuwa huyo Obama akishindwa huu uchaguzi watu mtalia kuwa kashindwa kwa sababu ya ubaguzi.


     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,038
    Likes Received: 15,951
    Trophy Points: 280
    Ushahidi uko wapi kuwa karushiwa karanga kwa sababu ngozi yake ni nyeusi?

    Na kwa nini yeye tu ilhali weusi ambao ni Democrats kama akina Donna Brazille na Roland Martin wapo kwenye hiyo convention?

    Acheni victim mentality nyinyi. Siyo kila kitu kinachomtokea mweusi sababu ni ubaguzi tu.
     
  9. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    wanatumia token ya rangi kugawa watu zaidi
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,038
    Likes Received: 15,951
    Trophy Points: 280
    Sema wewe bana maana sie wengine tukisema tunaonekana mahayawani.
     
  11. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    How can it not be racist when they called her an animal? The true colors of the Republican party came out and showed us how women/ blacks/ hispanics & minorities are viewed.
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    una ushahidi? au na wewe umezama kwenye siasa za makimba za mitt na barack
     
  13. L

    LIBRARY JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    "Hivyo ndivyo tunavyolisha wanyama!". Is that not enough Mr Judge?
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kadi za siasa mkuu.... hebubgugo
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    watu wengine bana...sasa mpiga picha mweusi katukanwa afu unasema democrats ndio racists.....:sleepy:
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    haya mambo ya ushahidi ndio maana wakina mramba wateendelea kupeta mahakmani...kuna msela mmoja alikuwa anakanyagiwa mkewe...watu wanamuambia anabisha anawaambia walete ushahidi...siku moja jamaa walikuwa wanakula deo kumbe mkewe jamaa alikuwa anavunja amri ya 6 na mpango wa kando...akaitwa jamaa.....

    jamaa alipoona akaendelea kubisha akasema mnaniambia mke wangu anazini na mipango ya kando.....mbona pale naona kama imeingia kwenye tundu jingine?......aisee akaachwa na akili zake......

    Angalizo:huu mfano hausiani hata kidogo na nyani ngabu....
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,038
    Likes Received: 15,951
    Trophy Points: 280
    Ungekuwa na cognition imara ungenielewa.....
     
  18. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,358
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hii haiwezekani, Mitt Romney mwenyewe ni Hispanic.
    Angalia hapa: Could Mitt Romney be America's first Hispanic president? - CNN.com
     
  19. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Go and learn USA politics. You don't know a thing.
     
  20. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
Loading...