Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi kujua ratiba yako!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee, Sep 5, 2011.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Salaam wana Jf.
    Hivi ni vyema mpenz wako akajua ratiba yako ya kutwa nzma. Mf. Wakat wa kula unampgia simu, unatoka ofisini unampgia, kama ni mama ukianza kupika, ukimaliza, kwenda sokoni.
    Pia hii ni ishara ya upendo au mateso?
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hamna kitu ninachochukia kama hicho, haya ni mateso tu, hamna cha upendo wala nini?mishe zako na zake kila kivyake, mnakutana homiz tu.
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Sio lazima kila kitu but mawasiliano yawe active
    SIO MARA OOH NILIENDA NAIROBI NDO NIMERUDI LEO
     
  4. G

    Greard Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mawasiliano ni muhimu sana. Ukiona mtu hataki mawasiliano basi ujue kapoteza uaminifu. Nina uzoefu na hii kitu bhana
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama yote uyafanyayo ni halali what ar you trying to hide? Cha msingi nikichelewa namwambia tu dia nipo rombo grinvyuu napata kongoro apecial na jamaa zangu nitachelewa...to me this is quite enough!
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama una nafasi ni vizuri kufanya hivyo, iila isiwe ukishindwa kumjulisha inakuwa ugomvi, hii ndio wanasema mawasiliano kwenye mahusiano
     
  7. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    inategemea na mapenzi yenu mlivyoyaweka tangu mwanzoni kabisa wa kutongozana, mfano mi babe wangu huwa tunachat sana, so kila saa kila mtu anajua mwenzake yuko wapi na anafanya nini. Hata nikiwa nalewa, mamaa anajua kidume kiko kinakata lager saiz
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Kupeana taarifa ni jambo jema sana kwani huwezi jua kitakachotokea huko.
    Jua kwamba ukishaingia kwenye mahusiano una surrender part of your sovereignty.
    Walio wazito kufanya haya ujue kuna siri nyuma ya pazia.
     
  9. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sio issue zote mtu azijue bana kama ni safari za kimkoa itabdi azijue sio za hapa hapatown itakuwa mateso utasikia oohh uwahi kurud mnachungana kama mbuz
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama ni mkeo si mliachana asubuhi na ukirudi atakuona ? kama kuna dharura sawa ntamjulisha.

    Kama ni GF sina haki ya kumchunguza kiivyo,akinihitaji ananitafuta nami nikimhitaji namtafuta sio unamchunga binti wa watu miaka afu maskini hata sio muoaji ndio zinakuja zile kauli za 'umenipotezea muda'.
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    mapenzi ya kwenye tamthilia hayo mkuu...................huh
     
  12. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kimolo!!! hii ni style tu kama zilivyo nyingine
     
  13. B

    Bucad Senior Member

    #13
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwangu mimi ni muhimu sana kwa wapenzi kujuana ratiba zao maana hii huongeza imani na hata upendo kati ya wapenzi.
     
  14. data

    data JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,588
    Likes Received: 1,500
    Trophy Points: 280
    Wivu unapokua to the extreme ndo tabu zake ..... mateso hayo
     
  15. I

    Idaty Member

    #15
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mawasiliano ktk mapenz ni muhimu lakin isiwe too much, itakuwa karaha nakugombana. Sio mpnz naenda kubath, naenda toilet, baby naenda darasan, mpnz naenda kula duh had kero.
     
Loading...