Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpemba na Movie

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Globu, Jun 6, 2011.

  1. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mpemba alikuwa anatizama movie ya kimarekani, kila mara anasikia mother f u c k e r, kidogo mother f u c k e r. Ikabidi aulize ''Hivi huyu mamaye Faki ni maarufu sana huko marekani? Maana nasikia kila mara atajwa yeye tuu nchezo nzimaaa' Eti abaa nvipi mambo haya.
     
Loading...