Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpemba anapotongoza.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Globu, Apr 3, 2011.

  1. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ntoto weyee wallahi wanimaliza, unrefu kama nkarafuu, mashallah wang'ara kama embe boribo, nywelezo zinnyooka kama kamba za mibungo, kifua kintuna kama nazi koroma, miguuyo injaa kama ndizi ya nkono wa tembo. He! Nifikirie mwenzio naumia mie..ee..ee.
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahaahhhahah wako humu kweli sina uhakika...
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii si umeipata HAPA?
     
  4. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    wapo, we subiria tu utasikia watakavyokuwa wakali.
     
  5. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    ahh! Mkuu ungempotezea tu ili mradi katuchekesha. Mbona copy and paste hapa za kumwaga? Au unadai mambo ya hati miliki....LOL
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkuu ni katika kukumbushana tu, yaani hata kutoa credit kunamshinda!?
     
  7. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    X-PASTER acha mambo yako. Hii ni brand new bwana.
     
  8. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Thanks shosti. Thanks jaluo nyeupe. Thanks X-PASTER.
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    unakaribishwa mkuu,zidi kutuletea mavunja mbavu ya ujazo kama wa leo tucheke tuongeze siku.
     
  10. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #10
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
  11. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    say it again
    simba2: wazembe 0
     
  13. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Duh! Hii kali. Niliwahi kupata na hii juu ya utongozaji wa Wapemba (samahani kwa kuvamia uwanja):

    Geuka nti n-geuke komba nkuchapie
    Gueka chungu n-geuke mwiko nkupakue
    Geuka kitanda n-geuke ntu nkulalie
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Acha unoko na wewe bana
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaah!!
     
  16. c

    cc_africa Senior Member

    #16
    Apr 3, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila nkikaa jukwaa la kusi wanzonga!!
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jaman yaan ni kweli kabisa,
    hao ndo wanavyoongea na hufanikiwa
     
  18. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimejitokeza mtoto wa UWANDANI PEMBA huyu jamaa kadanganya hatutongozi hivyo
     
  19. H

    Hamuyu Senior Member

    #19
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu wenyewe wamesema wanavunja mbavu, huna sababu ya kujibu kukataa au kukubali nakushauri kubali yaishe tucheke pamoja, huu ni ule unaitwa utani wa jadi.
     
  20. H

    Hamuyu Senior Member

    #20
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nyinyi ni shemegi zetu, tutaendelea kuudumisha sana Muungano kwa style hii msiwe na shaka, maadam Dada zenu wakikutana na Wapemba wanajiskia msihofu tutaendelea kuwatunza na kuwapa kila wanachokihitaji, haijalishi ni njia zipio tunazitumia kufikia lengo.
     
Loading...