Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpemba Akitongoza

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Dec 13, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Dec 13, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ntoto weyee wallahi wanimaliza'aa... Unrefu kama nkarafu'u Mashallahu... Wang'ara kama embe boribo'o... nywelezo zinnyooka kama kamba za mibungo'o... kifua kimetuna kama nazi koroma'a... ntumee! miguuyo injaa kama ndizi yankono wa tembo'o... he!
    Nifikiriee mwenzio naumiaa miye....e....e!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    ahahhhahahhhhhhhhhhahah unawatafuta wapemba wewe
     
  3. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Asante Mkuu unajuwa (elewa)wazungu hasa watawala wetu ukimwambia Nice legs au nywele nzuri umependeza wanafurahi sana na kukuona wewe ni mtu wa maana kuona uzuri wake na atakupa thank you, kwani ametumia wakati kushevu miguu au kwenda saloon kutengeneza nywele ,sasa na sisi wapemba (zanzibar)tumerithi kwa wazazi wetu kutumia maneno ya matamu (mahaba) kwa maana nyingi wanasema maneno matamu humtowa nyoka pangoni,mwisho hatukuzoweya kutongoza mwamke kwa kumwambia na ku mind ,hapo umesha tongoza inakuwa imetoka that very (cheap)au kumwambia nakununulia beer kwa maana nyingine unamwambie indirect I want your body 2nite akinywa beer ndio imetoka hiyo hakuna (no class)akisha maliza kunywa hakuna mazungumzo nisafari ya kwenda ku Legs over sasa matongozaji hayo wapi nawapi na sisi mkuu mwanamke anataka ajihisi ume prishieti umbile lake,mapodozi bila ya kusahau na jinsi alivyo jipura.
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa jamii yetu na hasa watoto wa kike wamezkoea kuwa ukisifiwa tu kifuatacho ni ngono!!wana asume kuwa akisifiwa jamaa amefika bei anataka wawe wapenzi!!!!kweli kuna kasoro sehemu labda ndio maana kunakuwa hata hakuna comitment....sababu akiona miguu au nywele zingine anazifuata ....anatakiwa ajieleze kuwa ana nia gani na ww...sababu zake isiwe uzuri wa miguu wala nywele hz ziwe constant ajieleze anataka urafiki ili iweje?kucheza na ku past time au ana lengo maalum!!!yaani awe makini hapo hata kina fataki watashindwa kuwalaghai watoto hasa kwa kutumia sms kwa simu yaani ndip imekuwa short cut ya ajabu....unakaa na binti daladala akitoa no baada 20mins ana beep wananza ku chat next 2 hours inakuwa kama wanajuana miaka 10....wanaalikana lunch...next ameliwa kesho jamaa amekimbiaa.....jamii ibadilike sana...hasa kizazi hk cha bongo flavour
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa wewe unaongea madudu gani tena?
     
  6. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Jina limekukubali ,Abdulhalim!!!! (kuku sema nyau)
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,986
    Likes Received: 9,631
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha ha ha ha ahsante sana XP....miguuyo injaa kama ndizi ya nkono wa tembo'o....LOL!
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hih ihiih ihihi so funny!
     
  9. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nimecheka kweli, hii tongoza kiboko
     
  10. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Roza;699609]hih ihiih ihihi so funny![/QUOTE]

    what about this one??

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=86ka2cKepso[/ame]
     
  11. c

    chelsea Member

    #11
    Dec 13, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante saaaana X-Paster!!Upo juu kama nyota!!
     
  12. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    PASTER naimani unajuta hivi sasa kwani mara zote umekuwa ni mtu wa kuwa karibu na madili mazuri ya Mmungu,lakini katika maongezi yako ya leo umeanzisha mambo ya kimajabu matokeo yake unayaona Mmungu atakupa tahafif na akusamehe kwa machafu yeyote yatakayotokea katika mjadala huu
     
  13. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nani kakwambia utani umekatazwa kwenye dini? cheka unenepe ndugu
     
  14. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wewe
     
  15. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #15
    Dec 14, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sonara, samahani kwa kusababisha mtafaruki nafsini mwako.
    Mi nilifikiria huu ni ukumbi wa Jokes na Utani!


    Insha'Allah Mwenyezi Mungu atuepushe na hayo yote machafu.
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    what about this one??

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=86ka2cKepso[/ame][/QUOTE]


    Hhiih ihiih ihiihi ihiihi kali ya mwaka!
     
  17. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani wapemba wanakunywaga bia?
     
  18. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2009
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahaahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaa :D
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Dec 14, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahahahahhhhhhhh! du kali kuliko
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,178
    Trophy Points: 280
    akikuibukia unamkubali??
    kama humkubali basi ma mbinu ya mpemba hayafanyi kazi
     
Loading...