Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpangaji mkorofi, tutamfukuzaje?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Delegate, Jan 29, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    naombeni nisaidieni jinsi ya kumfukuza huyu mtu'mpangaji mwenzangu'yeye anajiona ni mwislam mtakatifu na imepelekea agombane na watu wanaoishi naye'jana chupuchupu kuzichapa na mimi baada ya mwenye nyumba kumshutumu anatumia umeme vibaya'basi mimi nikamwendea na kumwambia kwa nia ya kubana matumizi ya umeme'alinijia juu kinoma akidai hanijui wala hanitambui na kuanzia sasa sitakaa nikuheshimu tena'nilishangaa sana kwa sababu ilikuwa ni issue ndogo lakini ilifika mbali huku akionyesha dalili za kutaka kupigana na mimi'siku za nyuma keshapigana na wwatu wawili tofauti kwa sababu ya mambo ya kijinga'yeye ni fundi machanical keshafukuzwa garage kwa sababu ya ujuaji na maneno mengi'jamani nisaidieni nimwondoeje hapa maana wote tumepanga na jamaa hajui kuishi na watu'nifanyeje ili ahame huyu mwislam???
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hamia kwa mkiristo mwenzio mupige lager na kitimoto chenu bila ya kusumbuliwa na mumuwache muislam na maisha yake
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Wewe unachuki na waislam. Jihadhari na maisha yako
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    huyu mtafutie kiti moto halafu kichome karibu na mlango wake atahama siku hiyo hiyo
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwani lazima ukae pale si utafute nyumba ya mkiristo mwenzeko ukae kwa amani.
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hawezi kufanya hivyo nyumba sio yake, kama una mapenzi na mkiristo mwenzako mchukuwe ukae nae mjiachiachie tu na kitimoto.
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    We mwenyewe mgomvi kwani nyumba ni hiyo tu wewe ngangania hapo lazima atakulipuwa huyo Kama unapenda maisha yako hama wewe
     
  8. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hamia CDM! Mbege kitimoto 24/7
     
  9. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kwani we ni dini gani?!
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kwa heshima naomba uedit maelezo yako UKOROFI WAKE USIUHUSISHE NA UISLAMU WAKE unless labda kama unachuki na waislamu
     
  11. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mi ni CCM... Ila kuhusianisha vyama na udini ni jambo la kuona kabisa unahitaji kupewa pole..
    Chama kilichowahi kuukana udini wakati mikutano yake hapa bara ilijibainisha hivyo ilikuwa ni CUF.. Wanawake wanafunga vilemba na wanajitenga na wanaume,mikutanoni...
    Jadili mada bila kuchanganya vyama...
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    dawa ni kwenda kanisani, kuomba chumba kimoja na kukaa. maana inaonekana unahasira na waislam. lkn jihadhari sana, usimtolee ukali mara atakupiga ngeo utoke meno ushindwe kula kitimoto
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    angel.. Mi nadhani nina tatizo... Siamini kabisa katika karne hii tunaweza kujiridhisha kuwa matatizo yetu yanasababishwa na dini! Mi nadhani ni kwa kutokuwa na elimu ya kutosha...
     
  14. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe sio mzima. Mimi sijataja DINI wala Ukristo kwenye post yangu! Hayo ni mawazo yako tu!
     
  15. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbona kitimoto sio kitambulisho cha Ukristo?!
    Wako wa dini hiyo wengi wasiokula na hawachukuliwi hatua na viongozi wa dini yao..
     
  16. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Umenena vyema na umewakilisha kile kilichokuwa kinafloo kichwani mwangu.
     
  17. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mi nimesema Jadili mada usichanganye na vyama.... Rudia post yangu...
     
  18. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,160
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ina maana sikuhizi kanisani wanapangisha chumba!? Kama hauna cha kuongea bora ukae kimya!
     
  19. t

    thatha JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hii post ni ya kidini zaid, maana hapa kwetu zanzibar wakiristo hatuwakodishi vyumba kiurahisi, maana wanakejeli sana uislam
     
  20. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jenga nyumaba yako ndio utakua umemaliza matatizo....
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...