Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moyo wenye ganzi. . . . . . !!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jun 12, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Usiombe ukakutana na mtu wa aina hii utayachukia mapenzi. . . . . Nakumbuka ilikua mwaka 1999 nilipokutana na bimti wa aina hii,ilinichukua miaka miwili kumuweka sawa. . . . . Yaani kila unachofanya kwake ni kibaya anaona wewe ni walewale,moyo wake ulishakufa ganzi zamani,hahisi wala hataki kupenda tena.Ukikutana na mtu wa dizain hii bora ule kona tu!
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Tatizo lako mdogo wangu ni uvivu! Ulikuta ganzi, ukatumia miaka 2 kumuweka sawa. Haya sema ulitumia miaka mingapi kumfurahia kabla hujamrudishia ganzi yake na kusepa?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Moyo wenye ganzi tiba yake upendo tu
    Ukila kona ndo unauua kabisa.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sio kuurudhisha kwenye ganzi tena, bali aliufisha kabisa.

     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Sio uvivu,kwanini ulazimishe mambo bana?Sikusepa yeye ndo alisepa,si unajua maji hayasahau baridi hata uyachemshe vipi!Yatapoa tu!
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Kuna ganzi zingine noma,omba usikutane nae!
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    We nawe utafikiri ulikuwepo!!
     
  8. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    bahati mbaya Bazazi sio mtu wa kula kona kirahisirahisi. Nikiwa na uhakika amekufa ganzi na anawaona wanaume wote kuwa manyang'au basi hujitahidi kumrudisha katika msitari. Hii ni kwa kumuonesha upendo, kujali na makandokando yake. Nadhani na naamini sio busara moyo uliokufa ganzi ukaendelea kuufisha zaidi, mwishowe ukakuwa jiwe.

    Bazazi ni Bazazi!
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Eiyer yaani ulivyomuacha ndio aliumia zaidi. nahisi waliofuata baada yako, walikiona cha moto! nahisi pia hukumpenda kivile, ungekuwa umempenda kiukweli usingekubali akuponyoke, ungejaribu kila njia kumfanya arudishe tena imani yake na kuamini kupendwa kupo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Huwa sina utani kwenye mahusiano,yeye ndo alikula kona.Na bahati nzuri sijawahi kuacha!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Anaka wapi huyo??au mimi ndo sielewi??KWENYE RED
     
  12. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kazi kweli kweli.
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    hivi kwa nini binadamu umemkuta na meno 32 yote nje, akupe ganzi ya moyo?
     
  14. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,621
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hebu tafuta pipa ukinge hizi likes....
     
  15. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,621
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi kweli mtu mwenye ganzi ikatokea akampata mtu wa kumtoa hiyo ganzi,atamuacha huyo mtu kweli? We Eiyer acha kutudanganya bwana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda unafanya vitu ambavyo vinamkumbushia past.life yake,hivyo lazima akuone wewe ni walewale tu..
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Ume-quote thread nzima halafu hujaielewa!
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Iwe uongo au vinginevyo,ukikutana na mtu huyu utajua!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. MankaM

    MankaM JF-Expert Member

    #19
    May 15, 2014
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 9,265
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    mkuu wewe ni mkubwa hivyoo???? siamini yan 1999 ????????????? ahahahaaaa mimi kweli kichanga duuu heshima kwako mkuu Eiyer vip unaendeleaje na homa
     
Loading...