Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto wawaka jengo la Ushirika, Lumumba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dotori, Mar 3, 2008.

  1. D

    Dotori JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2008
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimepokea taarifa kuwa Ofisi za Brela zilizopo Dar zimeungua moto. Wenye taarifa zaidi kuhusiana na suala hili tunaomba watujulishe pamoja na extent of damage.
     
  2. M

    Mafuchila JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2008
    Joined: Apr 29, 2006
    Messages: 752
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Whaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaatttttttttttttttttttttttttttttt!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Kama ni kweli, basi Watanzania wanalindwa na Mungu hawana serikali.
     
  3. D

    Dotori JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2008
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katika hali tete ya ufisadi, inakuwa ngumu kuamini kuwa tukio hili ni bahati mbaya.
     
  4. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haiwezekani na tutagoma kwa njia yoyote ile
     
  5. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakika hatuna Serikali makini. Asilimia 99 ya viongozi wake ni Mafisi-hadi (Mafisadi)
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jana usiku nilikuwa natizama channel 10 na walikuwa wanaleta live moto uliokuwa ukiwaka kwenye jengo la Ushirika pale Lumumba Street Dar. Kwa kuwa naishi maeneo ya karibu na hapo nikaamuwa kwenda kujionea live. Nilipofika hapo nilikuta kweli kuna moto mkubwa kwenye hilo Jengo kwa upande wa kushoto (ukiwa lumumba unalitazama hilo jengo) na moto ulikuwa unawaka chini na magari mengi ya zimamoto yalikuwepo hapo na ulinzi mkali wa askari na silaha ulikuwepo hapo. Nilichoshuhudia mimi kwa macho yangu ni kuwa moto ulikuwa ukiwaka upande wa kushoto, chini, na si upande wa kulia juu ambapo ndio ninavyohamu kuwa zipo ofisi za brela. Sikukaa sana, kwa hiyo sijuwi kama waliweza kuudhibiti huo moto usiendelee kufika upande wa kulia wa jengo na kuwa umefika kuunguza ofisi za brela. Mimi nilopokuwepo hapo, hata ile bank ya CRDB iliyopo chini ilionekana kuwa haijashika moto kwa wakati huo. Ilikuwa majira ya saa saba na nusu za usiku na nilikuwa hapo mpaka saa nane za usiku.
     
  7. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ninaomba serikali itueleze inakuwaje kuhusu haya mambo, lakini pamoja na hayo nataegemea kutakuwa na backup (Photocopy) amabzo zinahifadhiwa sehemu nyingie, hivyo sidhani kama limeharibika neno hapa.
    Ili Naitaji kikwete ajieleze please kama hilo Jengo limeungua jamani
     
  8. K

    Keil JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2008
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizo photocopy ndiyo rahisi kucheza nazo maana kama original document haipo, chochote utakachopewa itabidi ukubali. Kwa hiyo bado kuna kazi kama watu tunategemea photocopy.
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Damn...!
    Kikwete kawa mlinzi wa majengo siku hizi?
     
  10. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    MUNGU WANGU!!!!!!!!!!!!!
     
  11. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,917
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ..sahihi kabisa!

    ..na haukuenea sehemu nyingine. kwahiyo BRELA haijaungua na itakuwa vizuri watu wakiacha ku-speculate kuhusu brela na hujuma dhidi yake!
     
  12. D

    Dotori JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2008
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ninashukuru kwa ufafanuzi. Inasaidia kutoa mwanga kuhusu suala hili hasa kwa sisi tuliopo porini.
     
  13. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,917
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ..mods,

    ..dotori,

    ..hiki kichwa cha habari ni vyema kikasomeka "moto wawaka jengo la ushirika,lumumba" au vingine vizuri zaidi.
     
  14. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2008
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 2,993
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Ni hivi sehemu iliyoungua ni wing ya kushoto ukiwa unaliface jengo la ushirika,huko kuna ofisi mbalimbali za watu binafsi na chuo cha ushirika moshi,upande zilipo ofisi za BRELA na CRDB hakuna moto wowote uliofika bali masizi ya moshi wa moto huo.Na leo hakuna huduma zozote zile kutoka BRELA kwani HAWANA umeme!!Yaani na umuhimu wake wote eti BRELA wanasimama kufanya kazi kwa vile tu standby generator (hata ya kichina) haipo.Nimekuta pale watu wengi sana wako stranded hawajui biashara zo zitaenda vipi kwani BRELA pamefungwa.Just think ni mapato kiasi gani yanapotea leo hii kwa kufungwa kwa BRELA kwa "sababu zilizo(?) nje ya uwezo wao (ukosefu wa UMEME)!!!".
     
  15. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,917
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ..moja ya sababu za moto kuwaka kwenye hilo jengo siku za nyuma ilikuwa ni hitilafu za umeme. nadhani hata safari hii inaweza kuwa hivyo.

    ..hilo jengo ni la zamani na install zake za umeme inabidi zifanyiwe uangalizi kama zinafaa. ama sivyo kuna siku litashika moto lote!
     
  16. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio kikwete kama mlinzi wa Majengo siku hizi, haiwezekani Ofisi ziungue wakati huu wa skendo kibao kaka
    Kama unakumbuka Mwaka jana kuna Document muhimu zilipotea kwenye uongozi wa UK, lakini PM (G. Brown) alikuja haraka kuomba msamaha kwa wananchi wote, kwani yeye alikuwa mjinga, alijua kuwa wafanyakazi wake ndo wamesababisha hivyo inabidi awe responsible kaka
     
  17. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    BASI ITABIDI WACHOME OFISINYINGI SANA TUU.....
     
  18. Bikirembwe

    Bikirembwe JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa kututoa wasiwasi, lakini usiwalaumu sana wale unaosema wana - speculate kwani nchi hii ambayo viongozi wake ni mafisi mafisadi lolote lawezekana ili kupoteza ushahidi, kwani wameshashtuka japo kwa mbali kuwa WTZ hawaukubali ukondoo.
     
  19. t

    tibwilitibwili Senior Member

    #19
    Mar 3, 2008
    Joined: Sep 12, 2006
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Darisalama ana matatizo ya kuelewa ama ni fundi wa ku spin pia ?
     
  20. PainKiller

    PainKiller Content Manager Staff Member

    #20
    Mar 3, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Thread title change made. Thx!
     
Loading...