Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Monkey wangu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by amiride, Jul 9, 2012.

  1. a

    amiride JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtoto wa kike kaanza kukuwa akaota mavuzi akamfata mama yake na kumueleza,"mama nimeota magoya huku chini" mama akacheka kidogo kupotezea akamwambia hiyo sehemu inaitwa MONKEY. Kwenye chakula cha jioni mtoto akamueleza dada yake " Dada MONKEY wangu ameota magoya" Dada mtu akacheka akamjibu "Hicho cha mtoto w kwangu alishaota na sasa anakula NDIZI, Mama kazimia palepale
     
Loading...