Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moderm unlocking naomba msaada tafadhali

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chimilemwiyega, Feb 1, 2011.

  1. C

    Chimilemwiyega Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Modem yangu imenikatalia kufunguka siilewi inatatizo gani, naomba wataalam mnisaidie tafadhali, hii modem nimesha i unlock nimetumia sana tu kwa computer tofauti lakini kwa mtandao mmoja wa Airtel tu. IMEI yake ni 352965043912508 na S/N ni B55TAA1062205835. Natanguliza shukrani zangu za dhati.

    AHSANTENI.
     
  2. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nadhani wataalamu hawajakuelewa ndio maana wanashindwa wakusaidieje, weka wazi zaidi.
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama unatumia kwa mtandao mmoja tu wa airtel ni wazi bado ipo lock ata ukibadilisha pc ngapi kama ujaunlock aisadii tuma model tukuchakachulie kama cjakuelewa vzuri bac tufamishane mkuu
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ingiza code hizi
    Unlock: 40233107
     
Loading...