Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moderm inaweza kupata Virus?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Polisi, Jun 26, 2012.

  1. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Wakuu
    Moderm (Airtel) imeanza kuniambia 'there is no disk in the drive. please insert a disk into drive/Device/harddisk1/DR5' kila ninapochomeka moderm. Ilianza na flash na sasa moderm nayo inafanya hivyo. Natumia min laptop, acer windows 7
    1. Tatizo ni laptop au hizi flash/moderm?
    2. Moderm inaweza kuwa na virus?
    3. Nimeshindwa kuweka anti - virus katika laptop maana ina RAM 500 hivyo kila niki install anti - virus (za kudownload
    free/trial) laptop inakuwa slow sana na niki uninstall inarudi katika hali ya kawaida. Anti - virus gani inafaa kwa laptop
    ndogo?

    Naombeni msaada wakuu maana kazi zinakwama. Nimejaribu ku google nimeshindwa kupata jibu
     
  2. B

    Baniani Mzuri Senior Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapana modem haina kirusi ila Port zako tayari zipo affected na sio modem tu yani ukiweka any USB device lazima upate hiyo message.

    Solution rahisi ni kurestore computer yako to an early position where there was no such a thing
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hapo ni kuwa laptop yako ipo infected na Virus,so unapoweka flash au modem Virus ana jaribu kujicopy kwenye flash au modem,sasa anapokutana na write protect ya Modem ndo anatoa majibu hayo,just copy your data and reformat your laptop kisha weka ant virus na do updates kabla ya kurudishia data zako.
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Nimewahi kuta mtu ameweka window 7 ktk dell ya 1.8 ghz na 512 ram alafu analalamika pc ipo slow.
    Nakushauri kufanya backup na ufanye installation ya windows xp upya na kabla ya kurudisha files uweke antivirus kwanza.
     
  5. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Asanate sana. Hiyo xp naweza kudownload au hadi kununua
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Uki google unaweza ku download ila kama ikishindikana nitakupatia copy wewe utanunua empty cd-rom tu
     
  7. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Windows 7 inataka RAM ya ukubwa wa kuanzia 1 GB na kuendelea ndo hufanya kazi vizuri na si tofauti na hapo. Jaribu xp3 sp3 ni windows nzuri sana kwa RAM kama yako au unaweza kunulia RAM ya ukubwa wa 1GB na ukaendelea kutumia hiyo windows 7. Antivirus yenye ukubwa mdogo pengine inaweza kuwa mse (microsoft security essential) mi naitumia na haisumbuwi.
     
  8. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nashukuru mkuu. Kuna kitu kipya nimepata
     
  9. P

    Paul S.S Verified User

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Sina hakika kama Modem zinaathirika na virus...........i dont think so
    Kwa RAM yako hiyo kuweka windows 7 ni kulazimisha na kupunguza ufanisi wa pc, weka windows xp
    microsoft security essential ndio AV inayoendana vizuri na specification za za pc yako

    NB waweza kuongeza RAM yako to 1gb kwa ufanisi zaidi wa pc yako
     
  10. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Sio moderm bana ni modem!!
     
  11. L

    Loloo JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi Jamani xp si Microsoft wanaphase out?au kuna za makampuni mengine
     
Loading...