Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Modem gani inafaa??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mary Glory, Nov 23, 2011.

  1. M

    Mary Glory Senior Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani nahitaji kujua ni moderm gani ni nzuri,fast na ambayo pia ni cheap.nahitaji kujua kabla ya kununua na sina utaalam nazo.so tafadhali mnaojua pls msaada.
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,884
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    mi naipendaga ya zantel
     
  3. M

    Mary Glory Senior Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thanx kwa ushauri
     
  4. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nunua moderm ya airtel
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nami naitumia ya Zantel iko juu!
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nakushauri utumie airtel kama uwezo wako ni mdogo.
    Kwa 2500 utapata 400mb.
    Zantel 500mb wanachaji 10000.
    OTIS
     
  7. tpellah

    tpellah Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Airtel hakuna ubishi!
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,206
    Trophy Points: 280
    Moderm = modem

    modulator demodulator
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Promo only::
    Kabla ujanunua zingatia haya
    1.Coverage-Je unakaa maeneo gani(kuna maeneo mengine coverage ya CDMA na 3G kwa mitandao hawajacover) so ukinunua itakula kwako
    2.Matumizi yako-Kama wewe ni mtu wa kudownload movie/kuplay youtube/eastafricantube/socertube kwa sana hapo swala la speed ya modem inausika
    3.Uwezo wako-Makampuni yameweka bundle kwa hiyo utajitutumua kulingana na uwezo wako

    Tigo-3G
    Vodacom-3G
    Airtel-3G
    Sasatel-CDMA
    Zantel-CDMA/3G
    TTCL-CDMA

    Kazi ni Kwako

    Bei zote ni sawa::::25000/=
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    A)How it works?
    B)what is the main function of modem?
    C)Which types of signal modem process?
     
  11. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ukitaka bei chee nenda Airtel na bundle yao ya 2500 kwa mwezi at 400mb

    Ukitaka speed nzuri kwa download purposes chukua TTCL ila ujiandane kwa poor customer service

    Ukitaka ambayo itakuwa hewani pale Karatu (Kwa wakazi wa Arusha) ni Vodacom ila kwingine kote inasuasua na ni expensive

    Ukitaka inayopatikana kwenye asilimia moja tu ya nchi ya Tanzania ni Zantel

    Kwa wakazi wa Dar pekee ni Sasatel

    Kuhusu Tigo, eh Mungu na atuokoe sote
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
  13. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nunua yoyote ile halafu nitafute nikuchakachulie itakuwa inatumia line zote.
     
  14. M

    Mary Glory Senior Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nashukuru kwa ushauri wote wadau.nimenunua ya zantel na naona iko fresh tu.
    thanx.
     
  15. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    bando la zantel yakoje na unanunuaje bando. Msaada plz.
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,206
    Trophy Points: 280
    Open a thread at education forum I will be glad to come and give you some lessons, not only on modems but on telecommunications in general, if you are so willing.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    dah! Mi sina hata hamu nayo hiyo.
     
  18. I

    Isaack Binya Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebwn mi nataka huo mchakuchuo,nisababishie namba yako nikuchek,coz mi ninayo ya voda ila ndo hivyo gharama ukichek bado cjaingia kwenye system basi tabu tupu,serious fanya hivyo!
     
  19. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    unafahamu kuwa ttcl, sasatel na zantel wanatumia CDMA? Akinunua kati ya hizo unaweza kumchakachulia?
     
  20. m

    mjaumbute Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chukua Airtel bei yake ni ndogo kununua ,matumizi yake ni TSH 2500 utapata mb 400 matumizi kwa mwezi mzima na pia inapatikana kote mpaka vijijini .MIMI NIMETUMIA ZOTE LAKINI HII NDO KIBOKO YA ZOTE.
     
Loading...