Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mo Dewji apita bila kupingwa!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Invisible, Aug 22, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Aug 22, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Habari nilizozipata muda mfupi uliopita zinadai Mhe. Mohammed Dewji mbunge wa Singida Mjini ameshinda kesi iliyokuwa imefunguliwa na wapinzani wake na yeye kuwashinda katika pingamizi alilowawekea hivyo kubakia pekee kwenye kinyang'anyiro cha nafasi ya ubunge kwa jimbo hilo, hIi inamaanisha njia ni nyeupe kurejea mjengoni. Habari zaidi tutapeana kadiri muda unavyosonga

    ==============
    LATEST:

    22 Aug, 2010

    Kwa mujibu wa Dr. Slaa, CHADEMA wamekata rufaa kwa kushirikiana na CUF dhidi ya Mo, hivyo mpaka rufaa isikilizwe au itupiliwe mbali ndipo itakuwa rasmi kuwa Mo hana mpinzani.
     
  2. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 790
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    habari kubwa hiyo. Asante
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Je wagombea ( hasa wa upinnzani) wanajua haki zao chini ya sheria ya uchaguzi endapo pingamizi dhidi yao zinakubaliwa na wao kuenguliwa? Vyama vimejipanga vipi kukabiliana na hali hii? Tutazidi kushangaa.
     
  4. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hao ndio CCM!
     
  5. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    sasa wabunge wa chama tawala wafikia wangapi? ambao ni sawa na asilimia ngapi?
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wait a minute! Yaani hao wote wagombea wa upinzani wameenguliwa kutokana na pingamizi lake Mo? Yaani pingamizi dhidi yake limetupwa na lake dhidi ya hao wapinzani wake limekubaliwa?

    Takukuru -- fuatilieni account za hawa ma-returning officers!
     
  7. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Kimsingi huyu panchoro ni fisadi mkubwa..... ngoja kuna issues zake zinafuatiliwa na watu waliodhamiria kuikomboa Tanzania. Siku yake itafika atakapolia na kusaga meno.
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nyerere aliwahi kumtia ndani baba yake kwa kuficha bidhaa. Nyerere alikuwa hatetemeki mbele ya hawa gabachori! Mwafrika alikuwa na heshima kubwa siku zile!
     
  9. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 790
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    Kuweweseka huku.
     
  10. Mujuni2

    Mujuni2 Senior Member

    #10
    Aug 22, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngoma imeanza tusipoangalia tutabaki na Dr.Slaa na Mbowe .........!
     
  11. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wewe si mwanamahesabu?
     
  12. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yeah -- imeanza. Hawa ma kada wa CCM, sorry ma-returning officers na NEC yao kweli wameanza kazi. Ni katika kile kinachoitwa ushindi wa kishindo. Wanaona bora waanzie mezani kwanza.

    Kule kwa Pinda nasikia wagombea wa upinzani walikatazwa na vyama vyao kurudisha form. Wadau, chunguzeni hili na mwenye taarifa kamili atujuze.
     
  13. M

    Mkandara Verified User

    #13
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu kama nimekusoma vizuri unasema kwamba baada ya kushinda kesi hiyo hakuna wagombea wa Upinzani kabisa au au unazungmzia mwakilishi wa CCM Singida hana upinzani tena toka ndani ya chama.

    Usitake kunambia hata Singida Mjini vyama vya Upinzani vimeshindwa kusimammisha mgombea, mkoa ambao umeachwa nyuma kuliko mikoa yoite Tanzania tunashindwa kuweka mwakilishi jamani? eeeeh yaani kweli tunawajali wananchi au huu ni mchezo wa kuigiza!
     
  14. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wapinzani wamesimamisha watu (chadema + cuf) bali mo kawawekea pingamizi wote wawili na pingamizi lake limekubaliwa
    initially hawa jamaa wa upinzani walimwekea mo pingamizi lakini halikupita
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Naona ccm imeamua kutumia all the dirty tricks available and some more!

    Upinzani ungeungana huenda asaa ingesaidia......lkn kwa chama kimoja kimoja tabu.......
     
  16. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu Macho_mdiliko si kila mtu mweupe (Mhindi) ni fisadi.... japo pia kila binadamu anaq udhaifu wake. Ukimlinganisha huyu jamaa na wenzake anajitahidi sana kuukimbia ufisadi, mengine ni matatizo yetu sisi Wazalendo kulazimisha kupewa vijizawadi na hiyo inamfanya mtu atumie akili sana hata kutoa hiyo misaada hasa kwa watendaji na wanasiasa wetu ili kuepuka mitego. Angekuwa ametumia fedha hata hao wapinzani wasingeweka pingamizi na pengine wasingeudisha hata fomu kwa ninavyoijua Singida.
     
  17. M

    Mkandara Verified User

    #17
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Aaaah! siasa za Bongo hata sina hamu nazo..
     
  18. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kaka Mkandara pole sana. Watanzania wanapelekwa na upepo hakuna mawazo binafsi, muda si mrefu watakuwa wanaburuzwa na miziki ya kina Komba na Vicky Kamata
     
  19. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pole Mkandara these are Tanzania Politics na huu ni Mwanzo naamini mpaka tar 31 NEC watakuwa wameshawazawadia CCM viti zaidi ya 50
     
  20. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Bila ya kuwasahau Orijino Komedi Ha ha haaa...
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...