Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika Kuunguruma Viwanja vya KIMARA MWISHO LEO...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zubedayo_mchuzi, Mar 25, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mbunge Machachari Wa Chama cha demokrasia na Maendeleo(chadema) ata unguruma leo katika viwanja vya kimara mwisho kuanzia Saa nane mchana.
    Wakati huo huo wakazi wafanyabiasha maeneo ya soko la kimara kuelekea king'ongo wakiwa katika kuti kavu baada ya kupewa siku hadi mwisho wa mwezi kuhamisha au kutofanya biashara maeneo hayo.
    Swali langu kama hilo eneo si halali kwanini serikali ya mtaa wa kimara imeendelea kuchukua ushuru kwa wafanya biashara hao?
    Na wanaofanya kazi ya kukusanya ushuru huo si watumishi wa Serikali?
    Source-Gari yao ya matangazo
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Ana GIRLFRIEND huyo? Mbona alishindwa kumjibu Diva swali kama hilo? Watu wameshaanza kumhisi kuwa ni [s word]
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Girlfriend anae pande za Wapi kule na kashikwa kweli kweli.
    Haya ni mambo binafsi yake haya tuhusu.
     
  4. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hana GIRLFRIEND......Uchunguzi juu ya maisha yake unaendelea.......
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nadhani hata wewe kakutolea mbavuni
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Poa mazee ngoja turudi kanisani kama vip tukutane hapo majira hayo baadae
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wewe mwanamke mbona unawatafutia watu ban? Kwani mnyika kuwa na girlfriend inakuhusu nini? Au ndio unataka akushobokee wewe ili akwae hiyo minyaya yako. Kila ukiona thread inayomhusu mnyika lazima uonekane au alikumwaga unataka kujifariji Kama tumtemeke peleka masaburi yako huko kwa mnzinzi wa iramba.
     
  8. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    We Radhia, kama unamtaka si useme tu. Wasichana wa siku hizi wapo wazi bana. S-word? Umemjaribu ukaona haisimami?
     
  9. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Na wewe mbona unamtetea sana Mnyika? Wanaume wenzako watakushangaa.
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,018
    Trophy Points: 280
    Nilivyokuwa nasoma mambo ya kodi na ushuru nilijifunza kwamba kodi/ushuru unaweza kutozwa hata kwa makahaba na wauza madawa ya kulevya mradi tu ijulikane wamepata kiapato kiasi gani!
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kimara, Kimara, Kimara...
    Kila siku mikutano Kimara!
    Kuna ubungo, msewe, sinza, manzese, mburahati na maeneo kibao kwenye himaya ya Mnyika! But kila mara utasikia anafanya mkutano Kimara! Inamaana hayo maeneo mengine siyo ya jimbo lake? Au kwa vile Kimara kuna wachaga wengi???
     
  12. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Unamtaka? Penzi halilazimishwi hata siku 1. Boya wewe
     
  13. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wewe kina kuuma nini? Na wewe gombea ujue wapi pazuri pa kufanyia mikutano mara kwa mara.
     
  14. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kutaka kujua mnyika ana gal or hana ni kutaka kujua yeye ni rijari au si rijari,kwa taarifa yako gal anae sema hamwezi kumfahamu hata mkifuatilia mtakutana idadi kubwa ya watu wakiwambia ana mademu wengi.
    Tukutane kimara nikwambie
     
  15. m

    mzizi dawa Senior Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nime kufuatilia muda dada,utakua una mtaka mnyika,aiwezekani ilijambo likukuguse kiasi icho.
     
  16. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Umesha-clear supplementary yako ya IT 101?
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kimbunga,
    Kimara yote ni squat hakuna mwenye title siku serikali wakiamua kuliendeleza hilo eneo wote watakuwa wavamizi tu.
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Radhia Sweety unapenda mipasho sana mbona supplementary haiendani na mada iliyopo hapa jamvin hebu pela hiyo mindala yako huko mnyika anataka vitennis
     
  19. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    What is IT 101?
     
  20. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbona mnajadili ujinga wakati kuna jambo muhimu la kujadili? Kwani Mnyika kwenda kuhutubia Kimara kuna kosa gani mbona huwa hamsemi wanakwenda kidongo chekundu? hayo ni maeneo yaliyotengwa kwaajili ya kazi hiyo kama mnataka aende sinza ataenda tu......
    Lakini hamuoni kuwa anachakuwaambia wafanyabiashara wa kimara nini cha kufanya baada ya kuambiwa wahame.......acheni mambo ya mapenzi hapa mara girl friend inatuhusu nini?
     
Loading...