Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika, Jafo & Sungusia wamekuwa ndio vyama vya wafanyakazi Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kwamtoro, Oct 31, 2012.

  1. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,821
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli inasikitisha sana kwa dhuluma ya waziwazi inayofanywa na vyama vya wafanyakazi kwa kuchukua michango kila mwezi huku yakiwa yamekaa kimya kwa kutopigania vilio na majonzi ya wanachama wao katika mchakato wa fao la kujitoa. Kidogo nawapongeza chama cha wafanyakazi wa migodini kwa kuonyesha wanaweza.

    Je kwa Tanzania, Vyama vya wafanyakazi ni mali ya serikali au wananchi? Je kuna ulazima wa hivi vyama kuwepo?
     
  2. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanachukua pesa zetu za bure, hakuna wanachokifanya.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    SIoni kabsaa ulazima wa kuwepo, kwanza vipo km havipo kabsaaa
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wanakula pesa zetu bure hawa, hawana lolote
     
  5. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Ya wezekana majukumu ya hivi vyama ni kumtetea mfanyakazi moja moja sio kwa wingi wao. Au walisha chukua chao mapema na kuwaacha wafanyakazi kwenye mataaa wakijitetea wenyewe. Nchi ya kitu kidogo hii usishangae. Asilimia 10 unaangamiza taifa.
     
  6. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Vyama vya wafanyakazi kwa Tanzania ni ajira ya makatibu. Labda chama kinachoonekana kipo hai ni CWT.
     
  7. k

    kapumbiti kapumye Senior Member

    #7
    May 2, 2015
    Joined: Oct 8, 2014
    Messages: 154
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mim na CWT tu,
    hiki Chama Cha Waalim Tanzania ni sawa na hakuna
     
Loading...