Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnisaidie kuhusu hivi vifaa vya ku fkashia simu za nokia

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by josephjul40, Apr 15, 2012.

  1. josephjul40

    josephjul40 JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Habari za humu wana jamii forum? Naomba mnieleweshe ni vifaa vipi vinavyohitajika ili kuweza ku flash simu za Nokia. Nasikia tu kuwa sijui kuna box, sasa hilo box ni kitu gani? Na je vifaa hivyo au hilo box la Nokia liaweza kugharimu kiasi gani cha fedha? Asanteni!!!
     
  2. josephjul40

    josephjul40 JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nina hitaji kununua hivyo vifaa ili nianze kazi katika kibanda changu kazi ya kuflash simu hizo za Nokia, hivyo naomba mnieleweshe vizuri wenzangu mnaojua vifaa hivyo
     
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Uza mihogo. Siyo kila sekta unaweza kuifanya kimachingamachinga. Nyie ndiyo mnaaribu simu za watu kwa kujitia ni wataalamu kumbe umeelekezwa kwa mdomo na mtu basics tu.
     
  4. josephjul40

    josephjul40 JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    acha hizo wewe .. mimi ni it technician by proffesional (computer hardware and software) so nahitaji kufanya na hiyo dili pia. Nashangaa wewe una maind kiasi hicho... toa ushauri na siyo ku mdiscourage mtu hapa!
     
  5. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    IT technician by proffesional....!!! Inaonekana we ni kilaza, swala unalouliza na qualification uliyonayo haviendani kabisa. Kama wewe ni proffesiona hili unaloita dili halikufai do proffesional things..I am sorry!!!
     
  6. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unataka kumdanganya nani? Kalime mhogo au maharagwe, kama hauwezi kujua hayo madogo sasa makubwa utaweza?
     
  7. rickymj

    rickymj Senior Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    use NSU tho iko risky au try kuingia navifirm.com kudownload hz software au gsmhosting.com
     
Loading...