Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnazi wa Liverpool afariki Mererani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajenti, Sep 23, 2012.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Huu unazi wa timu zasoka barani ulaya vimeendelea kuchukua maisha ya watu mbali mbali. Kijana mmoja huko Mererani leo amepoteza maisha mara baada ya mchezaji wa Manchester United Robin Van Persie alizimia ghafla baada ya mchezaji huyo kufunga goli la 2 kwa Man Utd. Mashuhuda wanasema kuwa walishangaa kumuona kijana huyo ( jina halijatambuliwa) akidondoka kutoka kitini mara baada ya Van Persie kufunga penati hiyo, alikimbizwa kituo cha afya Mererani lakini aliripotiwa kupoteza maisha muda mfupi baadae.
    My take:Watu tuwe makini na huu utandawazi katika kushabikia vitu fulani...
     
  2. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    zaman nilikuwa man u.sasa sina timu
     
  3. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Man U ?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    Mi naipenda Tukuyu Stars ya Mbeya na Pamba ya Mwanza
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Huu ushabiki ni ugonjwa wa hatari!!!hivi Coastal Union bado ipo?
     
  6. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bora mimi ni Bolton Wanderers, hivyo sina mapresha.
     
  7. T

    Toto14 Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Khaa'yaaan kifo kimemkuta kisa? Halaf RVP wala hajui na hata jua kuwa kunamtu amekufa kisa na sababu ni yeye 'huu unazi wa hivi tuachane nao aisee hayo siyo mapenzi bali ni mahaba Mweeh'May His Soul Rest in Peace
     
  8. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Coastal Union bado ipo marejesho na ipo ligi kuu ya bara! Ila me ni mnazi wa Simba na Manchester United. Full mastresi ila kiushabiki tu co kujiua!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    RIP mnazi
     
  10. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo hiyo mechi aliicheza kamari.
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Duh! Mikela umenikumbusha last week niliona runingani kuna wadau Tukuyu kule wanajipanga kuifufua hiyo timu.....Mi nilikuwa shabiki sana wa Mecco siku haipo nimeamua kutulia tu maana hata hayo Masimba na Mayanga full kukereka tabu ya nini bhana!! Hata huko majuu sitaki matatizo mi naangalia mpira tu no ushabiki kwa timu yoyote!!
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Nilishawahi kusikia jamaa mmoja alishamuweka mkewe rehani kwa ushabiki wa mpira!
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mie najipenda mwenyewe.lol!
     
  14. ligendayika

    ligendayika JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    huu nao ukweli kamali hiyo hakuna ushabiki hapo
     
Loading...