Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnavyo danganywa na waliooa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Inkoskaz, Oct 18, 2012.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    I don’t love my wife.

    We are going through a hard time and I will soon be separating. That’s a LIE. Men don’t advertise leaving home to the other woman. If they are really in a bad relationship, most of them just find a place to go and leave. This is the type of conversation they have with their wives, but this is the line where they get you hooked, because you do believe that this is going to happen. Warning: Don’t believe it. If he means it, wait until he actually does it and then start dating him.

    I am sleeping in another room.LIE. Again, most men do have a place to go if they decide to leave. Don’t fall for it.
    I’m not with you for the sex.LIE. Remember men think differently. They seek sex and they fall in love out of sex. Women are different. Women crave attention and someone who will treat them well. They know this. You will get treated like no one has treated you before….but you will pay a high price for it.

    It’s complicated.There are a lot of things we need to figure out financially. LIE. What he means is that he can’t leave her or doesn’t want to leave her because there is a lot at stake money wise. I will be leaving her in… (fill in the blank)LIE. This is usually the lie they use when you are pulling away. Again, if he wanted to leave her, he would have done it a long time ago. He doesn’t have to wait for a certain date to pass. The pain he will cause his family it’s the same in January as it will be in September. Before a birthday or after one. Don’t fall for it. You will just keep getting emotionally involved.

    And the winner of them all:
    I’m only in the marriage for the kids.LIE. Although kids are an important fact to any parent, men who really leave their wives rarely take kids into account. Most of them are barely home. So it really wouldn’tt make a difference if they see them every weekend. They use their children as an excuse.
     
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani bachelors wamekwisha hadi nimdate married guy? Hawanipi mzuka.
     
  3. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Umenichekesha hiyo ya 'for the kids' wakati wanarudi nyumbani kamanda Barlow time (saa nane tisa) na wanaondoka saa kumi na moja. Hao watoto watawamis vipi kama watahamia kwa kimada wakati they are used to their absence?

    Kurudi kwenye mada...hivi unadhani wanaodate married men hawajuhi kuwa wanadanganywa...? Wanakuwa wanataka kama si mkunaji basi ku chop money...mi huwezi ni convince eti nimedanganywa wakati wewe si teenager.
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Hahahhahahah
    "I will be leaving her and fill the blank", hii kweli utumika sana kama njia ya sizitaki mbichi hizi!

    "Am not with for the sex" huu pia ni uongo ambao utumika mara nyingi sana.
    Daaaaah hapa kuna mambo ya ukweli mengi
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Baby daddy liar, still a liar!
     
  6. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ushauri mzuri sana for the ladies
     
  7. andate

    andate JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo umesema kweli. Yaani mimi ni married,ugly na kapuku na ninajua kudanganya ile mbaya lakini hawanikubali hata kidogo, wanasema nina mke na nina tabia mbaya nataka kum-cheat mke wangu.. Lakini rafiki yangu ni married na hajui hata kudanganya(sema anahela), kwake wanajiachia hadi mwisho na hawahoji kuhusu kuwa ana mke.
     
  8. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmh! na alie kwenye uhusiano je (but unmarried) !!!
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Women lie, men lie
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    ukitazama mapenzi kama
    exchange of things,material or not
    utaona kuwa its all about what you offer
    na sio kuwa kuna anaedanganywa
     
  11. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahaha, when money speaks the truth is silent.
     
  12. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Honestly, kum-date mume wa mtu ni wastage of time unless mtu upo kimaslah zaidi either financially or kimatamanio ya mwili...ni very very rare mume wa mtu kuja kuwa mume wa mwingine labda km ni ndoa ya kiislam. Sana sana mume wa mtu huyu atakufanya tulizo tu la matatizo yake ya nyumbani..
     
  13. Shixi889

    Shixi889 JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Hongera zako mwaya...!!!wengine wanaona mzuka hatari cz eti hawana stress!!!!mie dating married men ni last optn pia cz nkifikiria tu hapa ni kwa maslahi ya mwili zaidi nachoka maana wengine ni waongo haswa utahongwa mwanzoni thn baadae ni kero khaaa!!!ya nini hayo yote?? thn mwisho wa siku imekula kwangu bora nijibakie zangu mwenyewe tu!!!!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    heheheeeeeeeeeeeeeeeeee yaani umesema ukweli mtuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuupu!!!!:shock:

    halafu mwanamke anakukubali miaka inaenda anasubiri umwache mkeo hihihihihhi wanawake wengine kama wamerogwa ubongo aiiiiiiiiiiii
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Ciello!sometymes it happens,although not intentionally,then unapata maneno hayo matamu
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,503
    Trophy Points: 280
    Sasa ndio nini kutuumbua kiasi jamani? si mwataka tukalie wapi sasa? Acheni mada zenu za kiuchochezi mtatuvunjia nyumba jamani au hamjui kuwa Nyumba kubwa hujengwa na Ndogo? Yaani bila nyumba ndogo lazima kubwa ianguke. Hahahaaaaa subiri nikaswali kwanza ibada ya leo muhimu sana
     
  17. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Don William ktk Lay down beside me........
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Umeongea la msingi... Na kuna lingine pia watu wengine hushindwa kutambua na wala haitakiwi wawaonee huruma... Kuna wanawake starehe yake adanganywe... ANAJUA fika kuwa anadanganywa, ila sababu ana amani na furaha wakati huo kwake yeye inamtosha kabisa! Lol
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unakuta mme wa mtu, na mtoto wa mtu, wote wa watu

    Why waste resources while we can share???

    Mwisho wa siku, wote tunafika Mawenzi tu
     
  20. M

    Mtokambali Senior Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 198
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tamaa ndo inawaponza wanawake wengi. Ila pia usiombe ukutane na mwanaume fundi wa kutunga uongo...atakushawishi utamuamini hadi utamtambulisha kwa wazazi,kuumbe main intention ni kukuvua nguo,akizidi saaana na ukijilegeza ni kukuzalisha ili ajisifie kwa rafiki zake kwa ushahidi wa wazi kwamba ametembea na wewe! Then unaachiwa zigo la kukaa unamdandia yeye akulelee mtoto,huku anachezea feelings zako balaa...ukiwa mjinga ndo kaishakuvurugia uelekeo wako milele!!

     
Loading...