Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnaoenda kuaga:sio wote wanakuja kumuaga kanumba wengine wako kazini kuwaibia

Discussion in 'Celebrities Forum' started by BASIASI, Apr 10, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Si vibaya tukaweka wazi
    ndugu zangu mnaokuja kwenye msiba wetu wa kijana wetu mpendwa
    lazima mjue na muwe makini sana sana hali ni mbaya dunia imebadilka
    ndugu zanguni naomba niweke wazi kwenye mikusanyiko ya wengi shwetani ndio sehemu yake

    hivyo hivyo ujue mnapokuja kuaga sio wote wako kwa ajili ya kuaga wengine wako
    kikazi zaidi kuanzia kwenye magari yenu mpaka kwenye mifuko yenu .....ni vyema sasa
    kama uko njiani mwambie nduguyo aisache valuables kwenye gari wapo walionunua
    miwani kwa ajili ya kuchungulia tinted kuna nini ndani...naomba msilie mara mbili
    msiba wa kanumba unatosha kutuliza
     
Loading...