Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnada....!!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by OGOPASANA, Jul 15, 2011.

  1. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    1 - Sony BRAVIA LCD Flat Screen TV (INCH 32'') - Tsh 900,000.00

    2 - Whirlpool 2 Doors Fridge - Tsh 400,000.00

    3 - Super General SGW 626T Washing Machine - Tsh 500,000.00

    4 - Kabati ya vyombo size ya kati (iliyonunuliwa dukani) - Tsh 250,000.00

    5 - Kabati ya kupanga vitabu (iliyonunuliwa dukani) - Tsh 920,000.00

    6 - Super General SGC 5470 4 Burners Gas Stove with oven and griller - Tsh 500,000.00

    7 - Sofa ya watu 3 (kitambaa cha pundamilia) yenye mito midogo 6 - Tsh 250,000.00

    8 - Meza ya sebuleni ya kioo - Tsh 200,000.00

    9 - KenWood Music System Radio yenye spekers 4 kubwa - Tsh 400,000.00

    10 - Kabati la sebuleni kwa TV, Radio na kuweka vitu vingine (iliyonunuliwa dukani) - Tsh 500,000.00

    11 - DELL Latitude D 620 Laptop - Tsh 400,000.00

    12 - TV 2 (zenye chogo) (zote INCH 21'') - Tsh 400,000.00

    13 - Modern Mini Multi media Projector - Tsh 1,000,000.00

    14 - King Size Bed (vya hotelini) yenye vikabati 2 vidogo pembeni (futi 7 kwa 6) - Tsh 500,000.00

    15 - Dressing Table - Tsh 250,000.00

    16 - Meza ya kupigia pasi yenye kijikabati kwa chini (iliyonunuliwa dukani) - Tsh 180,000.00

    17 - Complete Dell Flat Screen Desktop (inch 19 monitor) - Tsh 400,000.00

    18 - GX 100 Toyota CRESTA ( T 850 BSJ ) - Tsh 7,500,000.00

    19 - Kabati kuubwa la nguo - Tsh 500,000.00

    NB: - Vitu vyote vipo nyumbani kwa mmiliki na vingi vimenunulia miezi mitatu iliyopita, kwa bahati mbaya au nzuri amepata safari ya kimasomo nje kwa miaka mitatu na anategemea kufanya kazi huko huko, ndo maana amechukua uamuzi wa kuviuza.
    - Bei zilizoorodheshwa hapo juu hazishuki wala kupandishwa.
    - Vitu vipo maeneo ya victoria

    Contact:

    0713 633 969
     
  2. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu hi ni toploda na ni kg ngapi Super General SGW 626T Washing Machine - Tsh 500,000.00
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kama bei hazishuki wala kupandishwa mnada unapigwa vipi? I thought mnada ni highest bid anapewa?
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Sasa unakosea kuita mnada,
    ungesema tu 'vitu vinauzwa'.
    Kiswahili kigumu sana kwa kweli.
     
  5. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    mkuu huu ni mnada au gulio. Ni lini mnada ukawa na bei? Utakuwa umekosea kuandika nazani, hii ni gulio
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    i think these are indicative prices or may be this is the starting price and the highest bidder wins
     
  7. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    bei ziko juu kaka...saaan hasa za tv
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Mkuu hujamsoma huyu jamaa vizuri,Anadai ''bei haishuki wala kuongezeka''.So these are neither indicative prices, nor minimum prices.They are ''fixed'' prices
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu huu sio mnada labda ungebandika tangazo la Sale Sale Sale, watu wangekuelewa vizuri! Mnada wowote lazima uwe na bei za ushindani
     
  10. u

    ureni JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hivyo vitu si umeshavitumia wewe?umevitumia kwa miaka mingapi?katika bei zako umeconsider depreciation au unauza kwa kubuni?mfano hiyo tv kama umetumia zaidi ya miaka mitatu inabidi uscrap au ugawe bure,halafu hujatueleza kama hizo bizaa zako ni za kichina,kibongo au wapi?
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu nimekusoma

    i declare my comment to be null and void

    thanks
     
  12. M

    Malila JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Je nikikuletea mteja wa nguvu,cha juu nitapata?
     
  13. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Naomba mnisamehe kwa wale wenye uwezo wa kujua lugha, ninaweza kusema kuwa hivyo ni orodha ya vitu vinavyouzwa, na hadi bei hizo zimetolewa hapo, ni kwamba vimeshathaminishwa na kushushwa kulingana na ubora na thamani yake.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mzee umeshndwa kulipia bandarini nini..
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Lakini hiyo ''username'' yako mbona kama inatutahadharisha tuogope sana?Ni vitu halali kweli?Au hakuna uhusiano wowote na hivyo unavyouza?
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    tv la chogolaki nne? hahaha
    haya madude hata madukani hayapo ww unauza bei hiyo hapo? lol
     
  17. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mkuu nadhani ana maana ya tv mbili kwa laki nne, kwa hiyo wastani ni kama laki 2 kwa kila moja.
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,995
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    Naona jamaa alikuwa anamaanisha "SELl a.ka VUNJA BEl"
     
Loading...