Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmoja wa wanawake wa mfano, huyu hapa.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Mar 18, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Habari zenu, mkiwa kwenye Jumapili inayoelekea I. C.U kwa kasi sana.
    Nimekua naguswa sana na wanawake wenye upevu wa kiakili na maarifa na hasa yale yanayoendana na mahusiano.
    Hidaya (22 yrs) ni mwanafunzi katika chuo kimoja hapa nchini.
    Kaka wa Hidaya anaishi mjini, ni muajiriwa kazi nzuri, na ameshajenga nyumba yake.
    Kaka huyo anaishi na mchumba wake hapo kwake , ambapo wanataraji kuowana mda si mrefu ujao.
    Hidaya ni mwanachuo , na mara baada ya chuo kufungwa alikuja kwa kaka yake.
    Akiwa hapo wifi yake alimfanyia karaha, vituko, vibweka, maudhi chungu ya namna tele .
    Haikutokea Hidaya aslani kuthubutu kumueleza kakaake yale afanyiwayo na wifi yake.
    Alijua jaribio lolote la kumwambia kakaake linaweza kuivunja ndoa ya kakaake , na hakuhitaji yeye kua chanzo.
    Alivumilia hadi mda wake wa kuondoka ukafika akarudi zake chuoni.
    Ni nadra sana kuwapata wanawake wenye uvumilivu, subira na silka ya Hidaya.
    Mimi nawapenda sana.
    Wewe je ?
    Humu Jf sijui wamo ?
    Labda !
     
  2. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hongera zake!!
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimeshakupostia dia
     
  4. M

    Makopiz Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 11, 2007
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli kwa dunia ya leo ni wanawake wachache ambao wana tabia kama hiyo, huyo Hidaya ni wa aina yake, ni mchamungu
     
Loading...