Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmmmmh..!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Daffi, Jul 10, 2011.

  1. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Huyu ndo mlinzi wa Rais Sava Kiir!!Mchukulie ndo angekuwa wa Kikwete,sijui kama tabasamu lingekuwepo
     

    Attached Files:

  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Hapa mkweere asingekenuakenua hata kidogo!
    Unajua mkweere alitutapeli watz kwa staili ya kuchekacheka tukampa nchi tukiamini kuwa mambo shwari, dah mambo yanavyokwenda tumeligundua hilo!!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi ni mweusi lakini jamaa ni MWEUSIIIIIIIIII...........kaaa
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hapendwi mtu,kazi tu.
     
  5. g

    geophysics JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nadhani ni kati ya watu wachache weusi sana duniani......anaweza kuwa mshindi katika GUINESS world book of record..kwa kuwa mweusi
     
  6. mbweleko

    mbweleko Senior Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    eeeeeeeh,sasa hiyo ndo inaitwa sura mbuzi!!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaah!! Jamaa anatisha kwa kweli...
     
  8. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,450
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145

    Siku Rais Kiir atakapotembela Tanzania halafu awe ameambatana na huyo mlinzi wake, masoja wakwetu wanaweza kumkimbia! Itababidi huyo jamaa awe anakaa kwenye sanduku maalu( cage) kama tiga!
     
  9. wende

    wende JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa Kikwete,,,,jamaa kama huyu asingepata kabisaaaa chance kama hiyo! Ila watu kama hawa ni wazuri sana sababu wanakuwa na a very strong commitment na kazi yao!
     
  10. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    kazi ni kwako!
     
  11. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Sijui tz kama kuna watu weusi kama hawa!ebu check hizo lips zilivyo
     
  12. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa S. Sudan, huyu jamaa ni cheupe dawa kabisa. Niliwaona wadinka kule Brooks, AB, duh!!! yaani mpaka kucha ni nyeusi:pound:
     
  13. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyo mi nadhan yupo kikazi zaid
     
  14. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwa taarifa yako ni kuwa watu weusi kuliko wote duniani wanapatikana Southern Sudan.
    Kama una muda (kwa ajili ya evidence) tafuta kwenye internet.
     
  15. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri hata damu yake ni nyeusi pia.
     
  16. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Dah! the guy is a soldier
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,228
    Likes Received: 8,767
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa nini huwa mna attach "thumbnail" badala ya picha kamili? namna hii:
    [​IMG]
     
  18. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Nasikia huko tanzania hata wanaune wanajichubua kwa kutumia mafuta ya transfoma, ni kweli ?!
     
  19. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hizo ndio sura za kazi, sio mjeshi unakuwa na sura kama ya demu. Tukuti ali gwa mbombo ingafu fijo.
     
  20. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ni sawa FF,umesaidia upelelezi
     
Loading...