Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mmmh hii jam bongo nouma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by obsesd, Dec 1, 2011.

  1. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jaman nipo angaza hapa nataka jua afya yangu ila ilo jam lake balaa yan kumbe kila mahala bongo jam tuu duh
    nways me sikat tamaa nakomaa 2, mkilog off mkapime jaman muwah folen.
     
  2. a

    allydou JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Jam hadi kwa waudumu wa baa ( kwa wale wazee wa kuvizia mambo flani flani hivi ya kikubwa)
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Safi sana, inapendeza kuona watu wana mwamko wa kujua afya zao
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    angalia mkuu hiyo jam msiishie kwenye ushauri nasaha,
    halafu kwenye majibu mkala kona.
     
Loading...