Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmiliki halali wa Clouds FM na Primetime Promotions

Discussion in 'Celebrities Forum' started by C.T.U, Jul 11, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    jamani naomba kuuliza hapa kati ya ruge mutahaba na kusaga nani ni mmiliki halali wa clouds fm?? maana hapa mimi huwa nachanganya je na yule kusaga aliyekufa ni nani? je na Prime time promotion mmiliki wake halali ni nani wakuu naomba msaada hapa kwa hili tafadhali
     
  2. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,855
    Trophy Points: 280
    Aliyefariki ni baba yake Joseph Kusaga ambaye ndio mmiliki
     
  3. m

    mams JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ruge ni mwajiriwa wa Kusaga
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    haswaaaa na jose na ruge ni washikaji tu lakini kusaga ndo mpango mzima hata kwenye antivirus ambaye sugu anamdis ni ruge na sio j kusaga..
     
  5. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumechoka na thread za clouds.
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    thread ina mantiki kwa maana ya kutaka kujua ukweli haswa! hata kuboronga kwa Clouds fm tokea mwanzo na hasa kipindi cha kampeni mwaka jana tujue hasa nani muhusika mukuu wa kutizamwa kwa jicho kali. hata haya ya kuexploit wasanii kwa mgongo wa kukuza vipaji tujue nani hasa master mind aweze kuangaliwa kwa kina
     
  7. M

    Maengo JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah, hapo mtu wangu umeongea point...!
     
  8. dkims

    dkims Senior Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mmiliki wake Si Se Mi chini ya kibonge!
     
  9. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ingekua mtihani ungefeli, jibu na swali havitangamani
     
  10. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    clouds fm inamilikiwa na kina kusaga,marehemu alex kusaga(babaake joseph kusaga) ndie aliyetoa pesa na ofisi za pale kitega uchumi katika kuianzisha,hivyo mpaka anakufa alikuwa ndie mwenyekiti mtendaji wa hii radio,kuna mtu ana hisa pale lakini hisa nyingi zinamilikiwa na kina kusaga(joseph na ndg zake)
    ruge ana hisa clouds?
    joseph kusaga na ruge ni marafiki wa siku nyingi sana,wakati jose anapiga disco ruge alikuwa anamtumia sana nyimbo,kipindi hiko ruge anasoma marekani.wakati clouds inataka kuanzishwa joseph akamwambia mshikaji wake(ruge) na ruge akatakiwa atoe dola 20,000 ili awe na hisa,ruge akamwambia mzee wake na mzee wake akamkatalia na kumwambia ruge atafute chuo akasome masters(ndg zetu wahaya na kusoma) hivyo ruge akashindwa na hilo sharti hivyo akawa pembeni kati ya wanahisa wa clouds..
    radio ilipoanzishwa,joseph akampa mshikaji wake(ruge) umeneja,hivyo ruge ameajiriwa tu pale clouds,lkn baada ya miaka kwenda nae akaamua kutoka na kitu chake cha pembeni ambacho akakiita tanzania house of talents(THT)
    Hivyo ruge ni mwajiriwa tu pale clouds ila ni mmiliki wa THT
     
  11. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmiliki n KIBONDE
     
  12. l

    lageneral Member

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii redio imezidi kwa u ccm wake,ni wakati mwafaka kwa wapenda maendeleo wa tanzania kuigomea redio hii na ma sponsors wa vipindi vyao na shughuli zingine nao wagomewe bidhaa zao.Hii inafanyika sana katika nchi zilizoendelea
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,956
    Likes Received: 9,520
    Trophy Points: 280
    Kusaga ndiye mmiliki na walianza na Disco lilikuwa linaitwa Biribi na lilikuwa linatesa sana katika mitaa ya jiji baadaye mambo yalipoanza kujipa ndio wakaamua kubadilisha jina na kujiita Clouds.
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Clouds kweli wanawachoma watu na mafanikio yao!!!
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Familia ya akina kusaga ndo wamiliki rasmi Ruge ni mwajiliwa tuu pale.Nilishawai fanya part time pale enzi za akina AC
     
  16. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    inamilikiwa na magamba
     
  17. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    EvJ me cjachoka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    vp na ww waliku adam mchomvu?
     
  19. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    we utakua hujasikiliza with no apology weewe
     
  20. Bigboy74

    Bigboy74 Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 52
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 15
    Clouds ishauzwa; sasa hivi Kusaga anaimanage na minor shares.. Mmiliki kwa sasa na major shareholder ni Yusuf Manji na aliinunua kwa kisu kirefu ndio maana Kusaga anafanya mambo makubwa zenj, kimbiji na sehem kibao.

    Chukua HIYO
     
Loading...