Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmasai na chupi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Amina Thomas, Sep 4, 2009.

  1. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2009
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamaa wa kimasai alinunua chupi kwa mara ya kwanza (wenyewe wanaita sox ya ******). Alipokua town, akabanwa na haja kubwa. Basi akaingia toileti, alipomaliza haja yake akatoka zake na kusahau chupi ambayo alikua ameitundika mlangoni. Alipofika nje akawa amekaa kihasara akiwa na nia ya ku show off chupi yake mpya. Basi watu wakawa wanapita na kumshangaa mmasai kwa kitendo cha kukaa uchi. Kwa kua yeye alijua amevaa, akamwambia jamaa aliekua anashangaa 'rafiki, nasangaa hii,! Ile naacha kwa sanduku nyumbani ndio musuri saidi ya hii'.
     
  2. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    sisi nasoea kufaa lubega hivyo kusahau hiyo kitu sio ajabu kabisaaaaaaa
     
  3. kikaango

    kikaango Member

    #3
    Sep 5, 2009
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa kidogo inaleta hisia ya kucheka teheeeeeeeeeee
     
  4. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mwingine juzi kwenye maadhimisho ya miaka 45 ya JWTZ alisema " nakuja angalia hii vitu ya jeshi mm shaona vitu vinging lakina bado ona ile inayoleta fita napigana sana huko juu mimi bado ona hiyo. - Akimaanisha bado hajaona ndege ya kivita
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    maneno mbofu mbofu.............
     
  6. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    eeeh doi, meona masai murhu ya kusingisia maneno chungu mbofu!
     
  7. J

    JackieJoki Member

    #7
    Sep 24, 2009
    Joined: Sep 24, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is funny dungu zangu hao
     
  8. q

    qaesarm New Member

    #8
    Sep 25, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hi........inatekesa asnt
     
  9. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ROFLMAO.............!! Wamasai ujue ni watu wa ajabu sana, kuna,kipindi nilienda kusuka maeneo ya Amana vijana center , kuna wamasai wengi wanasuka mitindo yao ya kimasai. Wakati ananisuka huyo mmasai, ikafikia kipindi nigeuke uso wangu uangalie upande wake, kumbe alikuwa hajavaa chupi. basi nilikuwa nacheka ndani kwa ndani, mwishoni nikashindwa kuvumilia, nikamwambia baba yoyo kaa vizuri na ushushe hilo shuka lako chini. Nadhani mwenye aligundua nina maanisha nini, then akajirekebisha.
     
  10. s

    saikon nokoren Member

    #10
    Sep 26, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UMefulia ,Mtu mzima ovyooooooooooo!!!!!
     
  11. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    lol!! Utajijuuuuuuu. Naona wewe ndio umefulia hadi ukucha.
     
  12. s

    saikon nokoren Member

    #12
    Sep 26, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora uzime computer yako ukafanye kazi Nyingine.Naona hii umeishindwa You just sign off then off you go.
     
  13. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Naona mmasai wewe ndio maana limekuuma!!!
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    hili la msichana mrembo,msafi.kukaa na wamasai wachafu kisa tu usukwe linasikitisha
     
  15. s

    saikon nokoren Member

    #15
    Sep 26, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No matter Who I;m,but your talking non sense.
     
  16. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hujawatendea haki hawa wajasiriamali wa wamasai kwa kuwaita wachafu,inawezekana ulishakutana na mmoja mchafu lakini hiyo isiwe sababu ya kuchukulia jumla kuwa wote ni wachafu sio haki,huku arusha tunao wengi tu wasafiiiiiiiiiii wanafanya hiyo shughuli,
    labda kama ulikuwa unatania,ula angalia maneno uliyotumia akina saikon wasikushukie
     
  17. kui

    kui JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2009
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,638
    Likes Received: 3,171
    Trophy Points: 280
    Lol!, funny,

    It's good to laugh once in a while.
     
  18. J

    JackieJoki Member

    #18
    Sep 28, 2009
    Joined: Sep 24, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka Saikon Nokoren, kumbuka upo kwenye forum ya Jokes/ Utani / Udaku/ Gossip,
    dont take issues personaly
     
  19. S

    Sella Member

    #19
    Sep 28, 2009
    Joined: Dec 10, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wa ajabu kivipi?
     
  20. w

    wasp JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pretty wewe ungelidaka hilo boriti na kulitia mdomoni halafu mambo yangekuwa swafiii....
     
Loading...