Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmaasai na Watangazaji

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kamuzu, Jul 12, 2009.

  1. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Jamaa mmoja wa kimaasai alinunua radio mpya akawa anasikiliza muziki na taarifa mbalimbali, siku moja alipofungulia redio yake ili asikilize kama kawaida yake,redio ile ikawa inakoroma tu na kutoa sauti za ajabuajabu, ndipo alipoamua kuipeleka kwa fundi.
    Fundi alipoifungua redio wakatoka mende kadhaa na kuanza kukimbia, ndipo mmaasai akatoa bakora yake na kuanza kuwafukuza akisema 'kamata hiyo watangasaji nakimbia, kamata yeye.

    fundi akaduwaa!
     
  2. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    duh duh ebana eeeh......yap yap yap...hii noma
     
  3. Grader

    Grader JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii kali
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2009
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    cna mbavu inaonekana hawaja2lia hawa jamaa!
     
  5. j

    jaffery hassan Member

    #5
    Jul 14, 2009
    Joined: Dec 9, 2008
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo nimeipenda,kamata hiyo watangasaji nakimbia
     
Loading...