Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlipuko wa mabomu umepita sasa tujiandae na mlipuko wa ulaji wa fidia kwa wahanga!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Feb 18, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama kawaida ya waTZ tukio la mlipuko wa mabomu Gongolamboto lazima liende sambamba na ulaji kwa wakubwa. Waswahili wanasema 'kufa kufaana'. Kinachofanyika sasa, 'wazee wa kazi' wanajipanga namna watakavyotafuna hela za fidia na misaada kutoka kwa wahisani wa ndani na nje ya nchi watakaojitokeza. Hiyo ndiyo bongo bwana, wakati wengine wanalia kwa uchungu wa kuondokewa na ndugu na jamaa zao wengine wanaandaa meno ya kutafunia fidia.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    na habari ndio hiyo......
     
Loading...