Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlimbwende meza moja na mayatima.........X_Mas........

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Dec 27, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    <table width="310" align="right" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody><tr> <td valign="top" align="right"> [​IMG]
    </td> </tr> <tr> <td class="formStyle" valign="top" align="left"><table width="98%" align="right" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"> <tbody><tr> <td class="formStyle" valign="top" align="left">Baadhi ya watoto wanaolelewa katika kituo cha watoto yatima cha Msongola Orphanage Trust Fund kilichopo Mvuti, Ilala, Dar es Salaam wakipokea msaada wa vyakula na vitu mbalimbali vyenye thamani ya zaidi ya Sh milioni 2 kutoka kwa Vodacom Miss Tanzania, Genevieve Emmanuel kupitia kampeni ya ‘Share & Care’ wakati wa Sikukuu ya Krismasi kwenye kituo hicho. (Na Mpigapicha Wetu).</td></tr></tbody></table></td></tr></tbody></table>
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mnene sana huyu dada
     
  3. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huyu miss nani sijui amependeza na tabasamu lake
     
  4. c

    cray Senior Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbona anaonekana mzee
     
Loading...